PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục có dùng bao cao su , và 1 số triệu chứng của H

Anh do
30-03-2017, 07:56
Chuyện là cách đây hơn 1 tháng(khoảng ngày 18 19/02/2017) e có qh với gmd , có dùng bao mà đó là lần đầu nên chả biết kiểm tra bao thế nào, em có cho tay qua âm vât của gmd ... mà lúc về nhà mới nhớ rửa tay ,hình như e có đưa tay lên mặt, mặt e cũng khá nhiều mụn, cách đây vài hôm , e bị sốt , nhức đầu, đau họng, bên chân trái có 1 2 vết rộp nổi sát nhau, e lo quá... mà tâm lý lo lắng cho người thân mình nhiều hơn, e k dám tiếp xúc nhiều với người thân luôn ạ ... TH của em có nguy cơ không các anh

Tuanmecsedec
30-03-2017, 08:02
Chuyện là cách đây hơn 1 tháng(khoảng ngày 18 19/02/2017) e có qh với gmd , có dùng bao mà đó là lần đầu nên chả biết kiểm tra bao thế nào, em có cho tay qua âm vât của gmd ... mà lúc về nhà mới nhớ rửa tay ,hình như e có đưa tay lên mặt, mặt e cũng khá nhiều mụn, cách đây vài hôm , e bị sốt , nhức đầu, đau họng, bên chân trái có 1 2 vết rộp nổi sát nhau, e lo quá... mà tâm lý lo lắng cho người thân mình nhiều hơn, e k dám tiếp xúc nhiều với người thân luôn ạ ... TH của em có nguy cơ không các anh

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Anh do
30-03-2017, 08:07
E cám ơn , chắc lần đầu cũng như lần cuối quá...

Tuanmecsedec
30-03-2017, 08:13
E cám ơn , chắc lần đầu cũng như lần cuối quá...

Bạn thấy đó,chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn. Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Anh do
10-04-2017, 23:06
Các anh ơi, mấy hôm nay e kiểm tra thì thấy ở bẹn nổi hạch, e tìm hiểu thì đây là hạch bạch huyết, cách 1 ngày e có nổi hạt mụn, sưng đỏ và đau , có mủ ở trong , cũng mọc ở gần bẹn cách dv khoảng 4 5 cm ... E có thể mắc bệnh lây qua đường qhtd k ??

Charles
10-04-2017, 23:17

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ .

Tuanmecsedec
11-04-2017, 07:21
Các anh ơi, mấy hôm nay e kiểm tra thì thấy ở bẹn nổi hạch, e tìm hiểu thì đây là hạch bạch huyết, cách 1 ngày e có nổi hạt mụn, sưng đỏ và đau , có mủ ở trong , cũng mọc ở gần bẹn cách dv khoảng 4 5 cm ... E có thể mắc bệnh lây qua đường qhtd k ??

Trường hợp của bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

Anh do
11-04-2017, 21:33
E có tìm hiểu là qhệ sử dụng bcs nhưng người nữ có bôi chất bôi trơn là hành vi có nguy cơ phải không, e nhớ tối đó gmd có bôi 1 loại thuốc trong tuýp vào âđ, vậy e có nguy cơ phải không ???

Tuanmecsedec
11-04-2017, 21:38
E có tìm hiểu là qhệ sử dụng bcs nhưng người nữ có bôi chất bôi trơn là hành vi có nguy cơ phải không, e nhớ tối đó gmd có bôi 1 loại thuốc trong tuýp vào âđ, vậy e có nguy cơ phải không ???

Thường gái mại dâm làm nghề vì tiền,nên ít khi ra dịch âm đạo.Vì vậy sợ khi quan hệ đau rát,cho nên họ thường thoa kem bôi trơn để không bị đau rát âm đạo thôi bạn.

Anh do
11-04-2017, 21:41
Vậy là không có nguy cơ hả anh

Charles
11-04-2017, 21:44

Vậy là không có nguy cơ hả anh

Dùng gel bôi trơn nhằm giảm sự cố BCS tuột hoặc rách, hành vi đó không có nguy cơ.

Anh do
11-04-2017, 21:46
E cám ơn, e bị căng thẳng quá r , cơ thể xuất hiện khác thường là e liên tưởng tới hiv liền

Yentamdi
11-04-2017, 21:48

Không có nguy cơ đâu bạn. Chất bôi chơn chỉ để quan hệ Kô bị khô. Làm giảm nguy cơ rách bao.

Anh do
18-04-2017, 14:37
Các anh ơi cho em hỏi , từ lúc có nguy cơ đến giờ là 2 tháng rồi, mà e không có hiện tượng nổi lên các vết loét hay gì cả vậy em có an toàn với bệnh giang mai chưa ạ?

Tuanmecsedec
18-04-2017, 14:39
Các anh ơi cho em hỏi , từ lúc có nguy cơ đến giờ là 2 tháng rồi, mà e không có hiện tượng nổi lên các vết loét hay gì cả vậy em có an toàn với bệnh giang mai chưa ạ?

Giang mai chỉ có đi xét nghiệm mới biết bạn,mà bạn có nguy cơ đâu mà lo.

Anh do
18-04-2017, 14:46
Giang mai chỉ có đi xét nghiệm mới biết bạn,mà bạn có nguy cơ đâu mà lo.

Dạ anh ơi, thật sự e cũng k lo cho đến khi e thấy e bị nổi hạch ở bẹn cũng gần 2 tuần r mà k giảm , sờ vào mới thấy nhìn không thấy ... E cảm thấy nó càng to hơn nên e mới sợ

Tuanmecsedec
18-04-2017, 14:55
Dạ anh ơi, thật sự e cũng k lo cho đến khi e thấy e bị nổi hạch ở bẹn cũng gần 2 tuần r mà k giảm , sờ vào mới thấy nhìn không thấy ... E cảm thấy nó càng to hơn nên e mới sợ

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Anh do
14-05-2017, 12:57
BQT ơi cho e hỏi ... qhtd có bcs ... có bị smg ở vị trí khác k ạ ... e bị nổi 3 cục mụn gần nhau ở phía đùi trong gần bẹn , k biết có phải smg k ạ ...

Charles
14-05-2017, 14:17
BQT ơi cho e hỏi ... qhtd có bcs ... có bị smg ở vị trí khác k ạ ... e bị nổi 3 cục mụn gần nhau ở phía đùi trong gần bẹn , k biết có phải smg k ạ ...

SMG tiếp xúc chỗ nào thì chỗ đó có biểu hiện.

Tuanmecsedec
14-05-2017, 20:31

Sùi mào gà nơi nào tiếp xúc thì nơi đó bị,vì vậy bạn quan hệ có dùng bao cao su là không sao.