PDA

View Full Version : Em lo lắng quá

Xóa
30-03-2017, 16:59
Hôm nay bác sĩ chổ em làm có 1 ca xét nghiệm Hiv. Em thì đo điện tim cho người khác. Anh xet nghiệm đeo bao tay lấy máu cho người đó. Xong 2p sau anh xét nghiệm đưa em giấy xét nghiem( moi vừa lấy máu cho chị kia). Em lấy xong khoảng 15p sau anh đó trả ket quả dương tính voi HIv. Em bỏng nhớ lại lúc anh kỷ thuật viên xét nghiem đưa em tờ giấy nhỏ nhỡ a rút máu găng tay dính máu rồi dính vào tờ giấy. Mà tay em có nhửng chổ nứt da do lao động lặt vặt ở nhà

Charles
30-03-2017, 17:44
Hôm nay bác sĩ chổ em làm có 1 ca xét nghiệm Hiv. Em thì đo điện tim cho người khác. Anh xet nghiệm đeo bao tay lấy máu cho người đó. Xong 2p sau anh xét nghiệm đưa em giấy xét nghiem( moi vừa lấy máu cho chị kia). Em lấy xong khoảng 15p sau anh đó trả ket quả dương tính voi HIv. Em bỏng nhớ lại lúc anh kỷ thuật viên xét nghiem đưa em tờ giấy nhỏ nhỡ a rút máu găng tay dính máu rồi dính vào tờ giấy. Mà tay em có nhửng chổ nứt da do lao động lặt vặt ở nhà

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Xóa
30-03-2017, 19:25
[QUOTE=Truong Xuan;421354]Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.[/QUOTE

em sợ quá.lỡ em bị nhiễm chắc chết,tờ giấy anh đó vừa cầm là đưa em liền,

Tuanmecsedec
30-03-2017, 19:31
em sợ quá.lỡ em bị nhiễm chắc chết,tờ giấy anh đó vừa cầm là đưa em liền,

100% không có nguy cơ bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.