PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có sử dụng bao cao su, em đang rất hoang mang

nguyenchithien1318
30-03-2017, 19:58
Thứ 6 ngày 24 tháng 3 năm 2017 em có quan hệ với gmd, có sử dụng bao cao su, do không hứng thú khoảng 2 phút em rút ra vẫn chưa xuất tinh, không có thêm bất kì hành vi nào khác như hun hít, oral gì cả... Lúc lấy ra bao vẫn còn dính chặt không tuột, do về vội nên em không kiểm tra bao có rách không, về tới nhà em rửa tay bằng xà phòng xong mới rửa cậu nhỏ. Lúc chiều em mua bao cao su ở tiệm thuốc tây hiệu durex còn hạn sử dụng có nhãn phụ đề tiếng việt nơi sản xuất, công ty nhập khẩu. ngày 27 em bị nóng sốt không rõ nguyên nhân uống thuốc không hết. hôm qua em qua đại học y dược khám nói viêm họng cấp. em đang rất hoang mang có phải em bị nhiễm hiv nên nổi hạch nóng sôt không. Lúc nghi ngờ hành vi em có điện anh tuấn nên cần uống pep không, anh nói em không có nguy cơ yên tâm đi. nhưng giờ em bị nóng sốt em sợ quá. mong anh chị trả lời giúp em, em định ngày 21 tháng 4 đi xét nghiệm combo 28 ngày cho đỡ streess

nguyenchithien1318
30-03-2017, 20:09
Em biết anh chị trong ban quản trị không phải lúc nào cũng rảnh mà trả lời liền được. Em mong anh chị có thấy bài viết tứ vấn giúp em, em cám ơn nhiều ạ, hỗm rày bệnh em cứ nghĩ mình bị nhiễm hiv không ăn uống được gì cả, sụt gân 2 kg

Tuanmecsedec
30-03-2017, 20:17
Thứ 6 ngày 24 tháng 3 năm 2017 em có quan hệ với gmd, có sử dụng bao cao su, do không hứng thú khoảng 2 phút em rút ra vẫn chưa xuất tinh, không có thêm bất kì hành vi nào khác như hun hít, oral gì cả... Lúc lấy ra bao vẫn còn dính chặt không tuột, do về vội nên em không kiểm tra bao có rách không, về tới nhà em rửa tay bằng xà phòng xong mới rửa cậu nhỏ. Lúc chiều em mua bao cao su ở tiệm thuốc tây hiệu durex còn hạn sử dụng có nhãn phụ đề tiếng việt nơi sản xuất, công ty nhập khẩu. ngày 27 em bị nóng sốt không rõ nguyên nhân uống thuốc không hết. hôm qua em qua đại học y dược khám nói viêm họng cấp. em đang rất hoang mang có phải em bị nhiễm hiv nên nổi hạch nóng sôt không. Lúc nghi ngờ hành vi em có điện anh tuấn nên cần uống pep không, anh nói em không có nguy cơ yên tâm đi. nhưng giờ em bị nóng sốt em sợ quá. mong anh chị trả lời giúp em, em định ngày 21 tháng 4 đi xét nghiệm combo 28 ngày cho đỡ streess

Em biết anh chị trong ban quản trị không phải lúc nào cũng rảnh mà trả lời liền được. Em mong anh chị có thấy bài viết tứ vấn giúp em, em cám ơn nhiều ạ, hỗm rày bệnh em cứ nghĩ mình bị nhiễm hiv không ăn uống được gì cả, sụt gân 2 kg

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

nguyenchithien1318
30-03-2017, 20:20
lúc đó em có quan hệ hơi mạnh. khi rút ra em chưa xuất tinh bao vẫn còn dính chặt vào dương vật, em không có kiểm tra bao có bị rách không, em cũng hơi lo sợ nó rách.

nguyenchithien1318
30-03-2017, 20:23
Nếu muốn xét nghiệm cho đỡ strees thì 3 tuần hay 4 tuần xét nghiệm chính xác hả anh. Anh chốt lại dùm em 1 lần nữa em có nguy cơ không anh để anh yên tâm trị viêm họng cấp, rồi đợi ngày xét nghiệm, chứ hỗm rày ra công trường nghĩ mình có nguy cơ nhiễm hiv nhém té giàn giáo

Charles
30-03-2017, 20:27

Bạn QHTD có sử dụng BCS là tình dục an toàn, bạn yên tâm không có nguy cơ, không cần XN.

Tuanmecsedec
30-03-2017, 20:31
Nếu muốn xét nghiệm cho đỡ strees thì 3 tuần hay 4 tuần xét nghiệm chính xác hả anh. Anh chốt lại dùm em 1 lần nữa em có nguy cơ không anh để anh yên tâm trị viêm họng cấp, rồi đợi ngày xét nghiệm, chứ hỗm rày ra công trường nghĩ mình có nguy cơ nhiễm hiv nhém té giàn giáo

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

nguyenchithien1318
30-03-2017, 20:31
Dạ em cám ơn anh Trường Xuân với anh Tuấn đã tư vấn giúp em, bao còn dính chặt không tuột có thể rách không anh, em chỉ sợ rách thôi tại lúc đó chưa xuất tinh nên không biết có rách không nữa

Charles
30-03-2017, 20:33
Dạ em cám ơn anh Trường Xuân với anh Tuấn đã tư vấn giúp em, bao còn dính chặt không tuột có thể rách không anh, em chỉ sợ rách thôi

Bao còn dính chặt ở DV tức bao không vấn đề gì. Nếu bao rách thì đầu DV sẽ lòi hẳn ra, khi đó bạn sẽ thấy ngay bằng mắt thường.

Tuanmecsedec
30-03-2017, 20:33
Dạ em cám ơn anh Trường Xuân với anh Tuấn đã tư vấn giúp em, bao còn dính chặt không tuột có thể rách không anh, em chỉ sợ rách thôi

Yên tâm hổng có nguy cơ đâu bạn.

nguyenchithien1318
30-03-2017, 20:40
Cám ơn mấy anh, em có thể yên tâm trị cái bệnh viêm họng cấp của em rồi, có mấy anh tư vấn em cũng đỡ lo sợ, chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh, mãi yêu mọi người

nguyenchithien1318
11-04-2017, 21:07
Mấy anh chị ơi cho em hỏi? em đã thú tội với vợ em, bây giờ vợ em bắt em xét nghiệm, không biết nó đọc ở đâu trên trang cửa sổ tình yêu gì đó nói em vẫn có nguy cơ, nên bây giờ muốn có con em phải đi làm xét nghiệm. cho em hỏi 24 ngày kể từ ngày nguy cơ em xét nghiệm phương pháp combo ở hòa hảo được không anh chị. trường hợp của e xét nghiệm cũng âm tính phải không. vợ em nói riết em cũng sơ theo nó

Charles
11-04-2017, 21:10
Mấy anh chị ơi cho em hỏi? em đã thú tội với vợ em, bây giờ vợ em bắt em xét nghiệm, không biết nó đọc ở đâu trên trang cửa sổ tình yêu gì đó nói em vẫn có nguy cơ, nên bây giờ muốn có con em phải đi làm xét nghiệm. cho em hỏi 24 ngày kể từ ngày nguy cơ em xét nghiệm phương pháp combo ở hòa hảo được không anh chị. trường hợp của e xét nghiệm cũng âm tính phải không. vợ em nói riết em cũng sơ theo nó

BQT đã tư vấn rõ ràng rồi, bạn muốn XN khi nào, ở đâu... đó là chuyện của bạn.

Tuanmecsedec
11-04-2017, 21:23

Ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.

nguyenchithien1318
21-04-2017, 15:19
Cám ơn mọi người đã tư vấn, cuối cùng bữa nay cũng đủ 28 kể từ ngày nguy cơ, em đã xét nghiệm combo tại Hòa Hảo và kết quả âm tính (NEG S/Co =0.090<1). Mặc dù đã được các anh chị tư vấn không có nguy cơ, nhưng khoảng thời gian 1 tiếng đợi kết quả nó thất sự như địa ngục vậy. tới khi có kết qua cảm thấy mình như sống lại 1 lần nữa. Một lần nữa cám ơn Anh Tuấn và mọi người đã tư vấn và động viên em. Chúc mọi người sức khỏe, cho em hỏi vậy em có cần xét nghiệm lại sau 3 tháng theo khuyến cáo của bác sĩ ko anh

Tuanmecsedec
21-04-2017, 15:22
Cám ơn mọi người đã tư vấn cuối cũng bữa nay cũng đủ 28 kể từ ngày nguy cơ, em đã xét nghiệm combo tại Hòa Hảo và kết quả âm tính (NEG S/Co =0.090<1). Mặc dù đã được các anh chị tư vấn không có nguy cơ, nhưng khoảng thời gian 1 tiếng đợi kết quả nó thất sự như địa ngục vậy. tới khi có kết qua cảm thấy mình như sống lại 1 lần nữa. Một lần nữa cám ơn Anh Tuấn và mọi người đã tư vấn và động viên em. Chúc mọi người sức khỏe, cho em hỏi vậy em có cần xét nghiệm lại sau 3 tháng theo khuyến cáo của bác sĩ ko anh

Như vậy là ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai,còn việc có cần xét nghiệm nữa hay không thì bạn hỏi lại chính mình.Vì trường hợp của bạn thì ban quản trị tư vấn rõ ràng hết rồi.

nguyenchithien1318
21-04-2017, 15:25
Cam ơn nhiều nhe anh Tuấn tại strees quá nên em mới đi xét nghiệm. xét nghiệm xong cảm thấy yêu đời hẳn ra. Từ này về sau sẽ ko tái phạm nữa

Charles
21-04-2017, 21:38
Cám ơn mọi người đã tư vấn, cuối cùng bữa nay cũng đủ 28 kể từ ngày nguy cơ, em đã xét nghiệm combo tại Hòa Hảo và kết quả âm tính (NEG S/Co =0.090<1). Mặc dù đã được các anh chị tư vấn không có nguy cơ, nhưng khoảng thời gian 1 tiếng đợi kết quả nó thất sự như địa ngục vậy. tới khi có kết qua cảm thấy mình như sống lại 1 lần nữa. Một lần nữa cám ơn Anh Tuấn và mọi người đã tư vấn và động viên em. Chúc mọi người sức khỏe, cho em hỏi vậy em có cần xét nghiệm lại sau 3 tháng theo khuyến cáo của bác sĩ ko anh

Bạn không có nguy cơ thì XN sẽ âm tính mọi thời điểm. Nên XN với bạn chỉ mang tính chất giải toả tâm lý thôi, bạn không cần XN nữa.

nguyenchithien1318
08-07-2017, 13:38
Cho em hỏi bây giờ em đủ 3 tháng từ ngày có dấu hiệu em có cần đi xét nghiệm lại theo khuyến cáo không vì lần trước 28 ngày em xét nghiệm ở hòa hảo kết quả "NEG S/Co =0,09 <1 " âm tính. em cám ơn ạ. tại vì em đọc lại mấy bài trên diễn đàn nó kết quả âm tính sau 28 ngày chưa chắc 100% nên em hơi lo lắng

phạm nhật tiến
08-07-2017, 13:51
Cho em hỏi bây giờ em đủ 3 tháng từ ngày có dấu hiệu em có cần đi xét nghiệm lại theo khuyến cáo không vì lần trước 28 ngày em xét nghiệm ở hòa hảo kết quả "NEG S/Co =0,09 <1 " âm tính. em cám ơn ạ. tại vì em đọc lại mấy bài trên diễn đàn nó kết quả âm tính sau 28 ngày chưa chắc 100% nên em hơi lo lắngbạn không có nguy cơ nên không cần xét nghiệm nữa

Tuanmecsedec
08-07-2017, 14:51
Cho em hỏi bây giờ em đủ 3 tháng từ ngày có dấu hiệu em có cần đi xét nghiệm lại theo khuyến cáo không vì lần trước 28 ngày em xét nghiệm ở hòa hảo kết quả "NEG S/Co =0,09 <1 " âm tính. em cám ơn ạ. tại vì em đọc lại mấy bài trên diễn đàn nó kết quả âm tính sau 28 ngày chưa chắc 100% nên em hơi lo lắng

Như vậy là ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai,còn việc có cần xét nghiệm nữa hay không thì bạn hỏi lại chính mình.Vì trường hợp của bạn thì ban quản trị tư vấn rõ ràng hết rồi.

nguyenchithien1318
09-10-2017, 20:08
Anh chị trong ban tư vấn cho em hỏi ? Sau 28 ngày em xét nghiệm combo ở Hòa Hảo âm tính, Hôm qua thì đã được 4 tháng em xét nghiệm test nhanh âm tính, vậy em an toàn 100% phải không mọi người.

songlanhmanh88
09-10-2017, 20:13
Anh chị trong ban tư vấn cho em hỏi ? Sau 28 ngày em xét nghiệm combo ở Hòa Hảo âm tính, Hôm qua thì đã được 4 tháng em xét nghiệm test nhanh âm tính, vậy em an toàn 100% phải không mọi người.

Bạn có nguy cơ nào đâu mà Ko an toàn?

Charles
09-10-2017, 20:23

4 tháng âm tính thì dù thực sự có nguy cơ kết quả này cũng đã an toàn trên cả an toàn rồi.

Tuanmecsedec
10-10-2017, 06:35

Ngay từ đầu ban quản trị tư vấn là bạn không có nguy cơ rồi.Cho dù bạn thật sự có nguy cơ luôn mà sau 4 tháng xét nghiệm âm tính là an toàn 100% rồi bạn.