PDA

View Full Version : Chu em voi khog biet bi gi

Met trong nguoi
10-11-2013, 13:32
Tình hình là Dương vật của em có 2 vết đỏ hơi ngứa . Em có qh bạn gái cách đây 7 tháng và bị viêm đươfng tiết niệu sau 2 ngày quan hệ và sau 4 tháng em test nhanh tại phòng khám tư hiv at không biết giờ em bị gì có phải hiv không và em phải làm sao

Tuanmecsedec
10-11-2013, 14:01
Tình hình là Dương vật của em có 2 vết đỏ hơi ngứa . Em có qh bạn gái cách đây 7 tháng và bị viêm đươfng tiết niệu sau 2 ngày quan hệ và sau 4 tháng em test nhanh tại phòng khám tư hiv at không biết giờ em bị gì có phải hiv không và em phải làm sao

Hai vết đỏ ngứa đó có liên quan gì đến HIV bạn.Bạn muốn biết gì thì nên đi khám.

Charles
10-11-2013, 16:14

sau 4 tháng em test nhanh tại phòng khám tư hiv at ==> Quá đủ thời gian khẳng định bạn không bị Hiv rồi.

songchungvoi_HIV
10-11-2013, 16:25
Bạn XN ÂT thì HIV ở đâu ra mà bạn đổ thừa?

Met trong nguoi
10-11-2013, 17:14
Vậy giờ em bị gi may Anh . Em có nguy cơ benh gi qua qhtd không

Charles
10-11-2013, 17:38

Muốn biết có bệnh gì bạn phải đi XN, vì nguy cơ của bạn đã lâu rồi, giờ XN một lần là xác định được hết.

songchungvoi_HIV
10-11-2013, 17:43
Ngồi đây hỏi bố ai biết bệnh gì trả lời, Bác làm ơn đi khám Da Liễu đi

luxubu
12-11-2013, 01:43
Đi Da Liễu khám đi bạn ơi
2 Nguyễn Thông, phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh