PDA

View Full Version : Quan hệ với gmd ko biết tụt bcs hay không

Haiduonglc
05-04-2017, 09:13
Lời đầu tiên xin chúc ac bqt cùng các bạn trên diễn đàn lời chúc sức khỏe. Sau đây mình xin trình bày trường hợp của mình. Ngày 3/3/2017 mình có đi uống rượu và có đi quan hệ với gmd do say quá mình để cho gmd tự làm nằm tâm sự được 5p gmd đeo bcs cho mình mình cũng ko nhìn có đeo hay ko. Nhưng mình chắc là có vì cảm giác đeo và ko đeo là khác nhau, sau đó quan hệ được 5p thì gmd kêu bcs hết trơn và thay cho mình cái khác, lại quan hệ được 5p thì dv mình sìu xuống ko xuất tinh, mình rút ra và nằm nghỉ sau đó mình đi rửa, sau đó về nhà rửa lần nữa và đi ngủ, sáng ra nghĩ lại mình ko nhớ cái bcs lần 2 lúc quan hệ xong bị tụt trong lúc quan hệ không hay tự tay mình vứt đi mình chỉ nhớ được lúc đi rửa là ko đeo ddo là lần đầu tiên quan hệ với gmd mình rất sợ và đã nói với vk xin vk tha thứ đến nay đã được gần 6 tuần theo tìm hiểu thì test nhanh 6 tuần mà âm tính thì cũng dc 80% chính xác đúng không. Xin bqt và các bạn tư vấn dùm.

Charles
05-04-2017, 13:55
Lời đầu tiên xin chúc ac bqt cùng các bạn trên diễn đàn lời chúc sức khỏe. Sau đây mình xin trình bày trường hợp của mình. Ngày 3/3/2017 mình có đi uống rượu và có đi quan hệ với gmd do say quá mình để cho gmd tự làm nằm tâm sự được 5p gmd đeo bcs cho mình mình cũng ko nhìn có đeo hay ko. Nhưng mình chắc là có vì cảm giác đeo và ko đeo là khác nhau, sau đó quan hệ được 5p thì gmd kêu bcs hết trơn và thay cho mình cái khác, lại quan hệ được 5p thì dv mình sìu xuống ko xuất tinh, mình rút ra và nằm nghỉ sau đó mình đi rửa, sau đó về nhà rửa lần nữa và đi ngủ, sáng ra nghĩ lại mình ko nhớ cái bcs lần 2 lúc quan hệ xong bị tụt trong lúc quan hệ không hay tự tay mình vứt đi mình chỉ nhớ được lúc đi rửa là ko đeo ddo là lần đầu tiên quan hệ với gmd mình rất sợ và đã nói với vk xin vk tha thứ đến nay đã được gần 6 tuần theo tìm hiểu thì test nhanh 6 tuần mà âm tính thì cũng dc 80% chính xác đúng không. Xin bqt và các bạn tư vấn dùm.

Theo những gì bạn kể, trường hợp bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
05-04-2017, 14:03

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Haiduonglc
05-04-2017, 14:07
Theo những gì bạn kể, trường hợp bạn yên tâm không có nguy cơ. vâng cảm ơn anh em đang chờ đủ 6 tuần để test nhanh nhằm giai stress, vk em cũng đã tha thứ cho em, h có thêm anh tư vấn lại càng có thêm dũng khí để đi xét nghiệm. 1 lần nữa cám ơn anh chúc anh mạnh khỏe.

Haiduonglc
05-04-2017, 14:10
Vâng cám ơn anh tuấn đã tư vấn chúc anh sức khỏe hạnh phúc

Yentamdi
05-04-2017, 14:20

Bạn yên tâm không có nguy cơ. Vk bạn đã tha thứ cho bạn thì lần sau nhớ chung thủy với vk đừng đi linh tinh nữa mà chuốc lo lắng vào người..

Haiduonglc
05-04-2017, 14:43
Bạn yên tâm không có nguy cơ. Vk bạn đã tha thứ cho bạn thì lần sau nhớ chung thủy với vk đừng đi linh tinh nữa mà chuốc lo lắng vào người..vâng cảm ơn anh đã tư vấn chắc tởn đến già, 1 tháng qua mình đã sống như 1 xác chết vk ko giám ôm con ko giám bế, h chắc tởn đến già, 1 lần nữa cám ơn anh chúc anh mạnh khỏe

Yentamdi
05-04-2017, 18:29
vâng cảm ơn anh đã tư vấn chắc tởn đến già, 1 tháng qua mình đã sống như 1 xác chết vk ko giám ôm con ko giám bế, h chắc tởn đến già, 1 lần nữa cám ơn anh chúc anh mạnh khỏe
Chúc bạn thực hiện được điều mình nói. Như đã tư vấn bạn hoàn toàn toàn yên tâm khi gần gũi vk con bạn.

Haiduonglc
01-10-2017, 13:28
Cũng 1 thời gian khá dài em mới quay lại diễn đàn để 1 lần nữa cám ơn các ac trên diễn đàn 6 tháng trước đã tư vấn cho em. Mặc dù đã dc ac tư vấn là ko có nguy cơ nhưng ngày hôm nay em vẫn quyêt tâm đi làm cái xét nghiệm. Sau 15p chờ đợi kết quả là HIV ab tes nhanh âm tính. 1 lần nữa chúc ac trên diễn đàn mạnh khỏe hạnh phúc.