PDA

View Full Version : Bị người kế bên sặc bua văng vào mắt

Cr7
05-04-2017, 23:11
Em đi ăn sn của bạn thì bị một người lạ bàn kế bên uống bia bị sặc do đó phun ra thật mạnh và có văng đầy nhóc vào người và mắt em, bạn đó có đến xin lỗi em nhưng trong lúc ngồi gần bên nghe bạn đó kể chuyện gái gú làm em cảm thấy bất an, em có bị nguy cơ Hiv ko ạ, sợ mồm bạn đó có máu ạ.

Charles
05-04-2017, 23:23
Em đi ăn sn của bạn thì bị một người lạ bàn kế bên uống bia bị sặc do đó phun ra thật mạnh và có văng đầy nhóc vào người và mắt em, bạn đó có đến xin lỗi em nhưng trong lúc ngồi gần bên nghe bạn đó kể chuyện gái gú làm em cảm thấy bất an, em có bị nguy cơ Hiv ko ạ, sợ mồm bạn đó có máu ạ.

100% không có nguy cơ như vậy.

Tuanmecsedec
06-04-2017, 08:43

Không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.