PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới không an toàn

thụ
06-04-2017, 14:56
Hôm nay e có quan hệ tình dục không an toàn với một người trên mạng! Lần này em làm top! Làm người cho trong QHTD qua hậu môn. Chứ không làm bot. Em đang rất lo sợ, và có những chi tiết sau đây xin mọi người đọc qua và tư vấn giúp em:
1. Em là người cho trong QHTD hậu môn
2. Lúc e đúc vào hậu môn người đó rất nhẹ nhàng, có bôi trơi. Khi em nhấp cũng nhấp rất từ từ. Và khoảng chừng 3 đến 4 cái nhấp là phóng tinh. Ko mạnh bạo lắm. Khá nhẹ nhàng.
3. Sau đó tầm 45p sau e mới rửa dương vật bằng xà phòng.
4. Người đó bảo rằng không bị nhiễm HIV. Bạn ấy cũng hay đi xét nghiệm và không bị. Nhưng thật sự ko biết được điều gì :((

Em đang rất lo sợ mong mọi người giúp em với ạ :(

Tuanmecsedec
06-04-2017, 15:02
Hôm nay e có quan hệ tình dục không an toàn với một người trên mạng! Lần này em làm top! Làm người cho trong QHTD qua hậu môn. Chứ không làm bot. Em đang rất lo sợ, và có những chi tiết sau đây xin mọi người đọc qua và tư vấn giúp em:
1. Em là người cho trong QHTD hậu môn
2. Lúc e đúc vào hậu môn người đó rất nhẹ nhàng, có bôi trơi. Khi em nhấp cũng nhấp rất từ từ. Và khoảng chừng 3 đến 4 cái nhấp là phóng tinh. Ko mạnh bạo lắm. Khá nhẹ nhàng.
3. Sau đó tầm 45p sau e mới rửa dương vật bằng xà phòng.
4. Người đó bảo rằng không bị nhiễm HIV. Bạn ấy cũng hay đi xét nghiệm và không bị. Nhưng thật sự ko biết được điều gì :((

Em đang rất lo sợ mong mọi người giúp em với ạ :(

Bạn quan hệ đồng giới bằng đường hậu môn,theo đánh giá nguy cơ người cho nguy cơ thấp hơn nhiều với người nhận.Trường hợp hợp của bạn là người cho,theo những gì bạn kể,nếu bạn tình không bị chảy máu hậu môn thì không sao.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

thụ
06-04-2017, 15:09
em cám ơn anh Tuấn ạ!