PDA

View Full Version : Hôn nhau

Meoi
07-04-2017, 15:40
Cho em hỏi
Hôn nhau có lây sùi mào gà không ạ
E vs bn trai em hôn nhau.nhung không có hôn sâu .Có đụng lưỡi với nhau.anh đó không đưa lưỡi vào trong khoang miệng của em ...chỉ cắn môi em với liếm môi em thời gian rất ngắn nhưng lặp lại ba lần
Cho em hỏi có nguy cơ vs sùi mào gà không ạ và các bệnh khác nữa

Tuanmecsedec
07-04-2017, 15:51
Cho em hỏi
Hôn nhau có lây sùi mào gà không ạ
E vs bn trai em hôn nhau.nhung không có hôn sâu .Có đụng lưỡi với nhau.anh đó không đưa lưỡi vào trong khoang miệng của em ...chỉ cắn môi em với liếm môi em thời gian rất ngắn nhưng lặp lại ba lần
Cho em hỏi có nguy cơ vs sùi mào gà không ạ và các bệnh khác nữa

Không sao đâu bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Meoi
07-04-2017, 16:22
Dị là không có nguy cơ với sùi mào gà
Nếu người đó bị sùi thì s ạ

Tuanmecsedec
07-04-2017, 16:40
Dị là không có nguy cơ với sùi mào gà
Nếu người đó bị sùi thì s ạ

Không sao.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Meoi
07-04-2017, 19:05
Em cảm ơn....Em có tim hiểu thì hôn không bị HIV trong bất kỳ trường hợp nào đúng không abh

Tuanmecsedec
07-04-2017, 19:43
Em cảm ơn....Em có tim hiểu thì hôn không bị HIV trong bất kỳ trường hợp nào đúng không abh

Đúng vậy bạn.

Meoi
08-04-2017, 17:24
Cho em hỏi
Khi mình thủ dâm nếu tinh dịch có rớt hoặc dính ở trên mền .nện gối mà người khác nằm lên hoặc đụng phải thì có bị HIV hay không anh chchị

Charles
08-04-2017, 20:00
Cho em hỏi
Khi mình thủ dâm nếu tinh dịch có rớt hoặc dính ở trên mền .nện gối mà người khác nằm lên hoặc đụng phải thì có bị HIV hay không anh chchị

Không có nguy cơ như vậy bạn.

Tuanmecsedec
09-04-2017, 07:19
Cho em hỏi

100% không có nguy cơ kiểu như vậy.

Meoi
18-04-2017, 23:20
Anh chị có thể khẳng định dùm em không
Em không biết mình có bị HIV hay không
Nhưng Em có phát hiện chị em lấy cây cạo râu của em cạo lông chân vài lần ..Lúc cạo xong có khi em rửa có khi em không rửa dao. Em sợ máu trên dạo cạo có thể lây qua chị em quá...
Cho em hỏi chị em có sao hay không ..Em sợ chị em bị lây nhiễm qua đường đó quá

Lục Giang
18-04-2017, 23:59
Nhưng Em có phát hiện chị em lấy cây cạo râu của em cạo lông chân vài lần ..Lúc cạo xong có khi em rửa có khi em không rửa dao. Em sợ máu trên dạo cạo có thể lây qua chị em quá...

h
HOÀN TOÀN KO LÂY NHIỄM NHƯ VẬY

Tuanmecsedec
19-04-2017, 08:09

Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì đã được tư vấn,bạn không được Spam bài.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Meoi
19-04-2017, 13:01
Dạ không anh tuấn 6 tháng trc.e có quan hệ không an toàn..Tới bây giờ em.chưa xét nghiệm coi mình có bị không
Nên em lo cho chị em..mong anh giải.thích chị em.Có nguy.cơ k

Tuanmecsedec
19-04-2017, 13:43
Dạ không anh tuấn 6 tháng trc.e có quan hệ không an toàn..Tới bây giờ em.chưa xét nghiệm coi mình có bị không
Nên em lo cho chị em..mong anh giải.thích chị em.Có nguy.cơ k

Với bạn không cần thiết tư vấn nữa,bạn cứ đi xét nghiệm đi nhé.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.