PDA

View Full Version : Xét nghiệm combo kết quả âm tính sau 3 tháng

Amanhtoiloi
08-04-2017, 00:11
Chào các ace và các bạn trong diễn đàn.
Mình mong sự giúp đỡ và tư vấn của mọi người.
Mình có quan hệ không an toàn với một cô gái dịch vụ karaoke nhiều lần có lần thì mình có dung bcs có lần thì không... mối quan hệ tình cảm đó duy trì từ tháng 1 đến tháng 4 năm 2016 thì chấm dứt nhưng đến cuối tháng 6 hoặc đầu tháng 7 mình có gặp lại cô ấy và có quan hệ tình dục không an toàn sau đó đến ngày 25 tháng 10 mình có đi làm xét nghiệm hiv combo ở bệnh viện đa khoa hồng ngọc 55 yên ninh (xét nghiệm ngoài giờ hành chính) kết quả S/Co 0.33 âm tính với kết quả trên mình đã an toàn chưa và có phải đi xét nghiệm lại nữa không ... mong ace tư vấn giúp đỡ (từ đó đến nay bị ám ảnh nhiều quá)

Tuanmecsedec
08-04-2017, 06:26
Mình có quan hệ không an toàn với một cô gái dịch vụ karaoke nhiều lần có lần thì mình có dung bcs có lần thì không... mối quan hệ tình cảm đó duy trì từ tháng 1 đến tháng 4 năm 2016 thì chấm dứt nhưng đến cuối tháng 6 hoặc đầu tháng 7 mình có gặp lại cô ấy và có quan hệ tình dục không an toàn sau đó đến ngày 25 tháng 10 mình có đi làm xét nghiệm hiv combo ở bệnh viện đa khoa hồng ngọc 55 yên ninh (xét nghiệm ngoài giờ hành chính) kết quả S/Co 0.33 âm tính với kết quả trên mình đã an toàn chưa và có phải đi xét nghiệm lại nữa không ... mong ace tư vấn giúp đỡ (từ đó đến nay bị ám ảnh nhiều quá)

Cho dù bạn có nguy cơ cao tới tận trời mây thì kết quả này bạn an toàn tuyệt đối rồi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
08-04-2017, 10:30

Sau lần quan hệ cuối 3 tháng bạn XN âm tính thì hoàn toàn yên tâm không nhiễm HIV.

Amanhtoiloi
08-04-2017, 13:05
Mình xin chân thành cảm ơn ace diễn đàn !!!! giờ chỉ giải toả stress thôi một phút lầm lỡ ôm hận nghìn thu....