PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới không dùng bao cao su nhưng đưa vào rút ra liền

Padam95
08-04-2017, 01:44
Trước đây mình có quan hệ nam nam với một người quen không dùng BCS ( nhiều lần). Thời gian sau người đó có đi xét nghiệm HIV và có kết quả âm tính. Sau đó một thời gian người đó có người yêu và tụi em không quan hệ nữa. Nhưng tối qua tụi em có quan hệ không bao ( đưa vào vài cái rồi lấy ra). Và ở phía góc gây chằng DV của em có một vết xước. Khi em hỏi, người đó bảo có quan hệ với người yêu và dùng BCS.
Vậy em có nên điều trị phơi nhiễm không ạ. Và mọi người có thể cho em biết chi phí và địa điểm không ạ. Vì em là sinh viên nên chưa có kinh tế.

Tuanmecsedec
08-04-2017, 06:34
Trước đây mình có quan hệ nam nam với một người quen không dùng BCS ( nhiều lần). Thời gian sau người đó có đi xét nghiệm HIV và có kết quả âm tính. Sau đó một thời gian người đó có người yêu và tụi em không quan hệ nữa. Nhưng tối qua tụi em có quan hệ không bao ( đưa vào vài cái rồi lấy ra). Và ở phía góc gây chằng DV của em có một vết xước. Khi em hỏi, người đó bảo có quan hệ với người yêu và dùng BCS.
Vậy em có nên điều trị phơi nhiễm không ạ. Và mọi người có thể cho em biết chi phí và địa điểm không ạ. Vì em là sinh viên nên chưa có kinh tế.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể chỉ đưa vào rút ra liền hoàn toàn không có nguy cơ,vì vậy bạn không cần uống thuốc phơi nhiễm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Padam95
08-04-2017, 10:17
Cảm ơn ad rất nhiều. Xin lỗi đã gây phiền cho ad vì lần đầu em post bài nên post sai box.
Mem không biết sao, trong đâu cứ chuẩn bị tinh thần là có H. Không buồn lắm, còn vui vui hình dung ra viễn cảnh sẽ tham gia hỗ trợ cộng đồng này nọ. Thiệt bó tay mà ;D
Từ nay phải ghé diễn đàn nhiều hơn để tiềm hiểu về HIV mới được ^^!

Charles
08-04-2017, 10:24

Bạn chỉ đưa DV vào rút ra ngay thì không có nguy cơ.

Quan hệ không an toàn đường hậu môn tỷ lệ lây nhiễm HIV rất cao, trước đây bạn đã nhiều lần quan hệ không an toàn nhưng đã XN âm tính thì đó là may mắn, nhưng may mắn không đến với ai nhiều lần. Vì vậy bạn cần biết bảo vệ mình khi còn cơ hội.