PDA

View Full Version : kich dục bằng miệng

le tấn
08-04-2017, 12:49
chào a/c
anh chị cho hỏi trường hợp của em là em có os cho gmd chỉ khoảng 30 đến 40 giây em liếm phần trên lỗ âm đạo lúc đó âm đạo gmd còn khô tiết rất ít dịch lúc đó môi em bị khô dưới lưỡi em bị lỡ được 2 ngày cho em hỏi mấy câu
*os vậy em có nguy cơ với hiv hay các bệnh STDs không
*vết lỡ ở dưới lưỡi có phải là vết thương hở để hiv xâm nhập được không
* cạ dv ngoài có lây các bệnh STDs và hiv không a/c

Charles
08-04-2017, 14:57
chào a/c
anh chị cho hỏi trường hợp của em là em có os cho gmd chỉ khoảng 30 đến 40 giây em liếm phần trên lỗ âm đạo lúc đó âm đạo gmd còn khô tiết rất ít dịch lúc đó môi em bị khô dưới lưỡi em bị lỡ được 2 ngày cho em hỏi mấy câu

- Bạn OS cho GMD chỉ 30 - 40s thì không có nguy cơ với bệnh nào cả.

- Vết lở ở lưỡi không phải vết thương hở.

- Cạ đầu DV ngoài cửa AD không có nguy cơ với HIV, nhưng nếu cạ lâu vẫn có khả năng dính STDs.

le tấn
08-04-2017, 15:00
- Bạn OS cho GMD chỉ 30 - 40s thì không có nguy cơ với bệnh nào cả.

- Vết lở ở lưỡi không phải vết thương hở.

- Cạ đầu DV ngoài cửa AD không có nguy cơ với HIV, nhưng nếu cạ lâu vẫn có khả năng dính STDs.
vậy vết lỡ không lây hiv hả anh truong xuan

le tấn
08-04-2017, 15:06
em có đọc kiến thức diễn đàn thì oral sex thì trên lý thuyết có thể lây qua vết trầy và lỡ loét o miệng phải không anh

Charles
08-04-2017, 15:10
vậy vết lỡ không lây hiv hả anh truong xuan

Tất nhiên không phải vết thương hở thì virus không có cửa xâm nhập.

Tuanmecsedec
09-04-2017, 06:45
chào a/c

em có đọc kiến thức diễn đàn thì oral sex thì trên lý thuyết có thể lây qua vết trầy và lỡ loét o miệng phải không anh

Bạn yên tâm những gì bạn kể thời gian như vậy không có nguy cơ bệnh nào đâu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Yentamdi
09-04-2017, 06:48
chào a/c

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với Hiv và bệnh td nào cả.

le tấn
09-04-2017, 11:57
m.n ơi cho em hỏi hạch dưới hàm bình thường có rời thấy không ạ
em nổi 3 cục hạch kích thước nhỏ chuyển động tốt không đau là hạch lành tính phải không mọi người?

Tuanmecsedec
09-04-2017, 14:25
m.n ơi cho em hỏi hạch dưới hàm bình thường có rời thấy không ạ
em nổi 3 cục hạch kích thước nhỏ chuyển động tốt không đau là hạch lành tính phải không mọi người?

Mỗi hai bên hàm ai cũng có hạch này,bạn đừng có tái mái tay chân mà cứ sờ,nắn,bóp hoài thì ắt nó sẽ sưng lên.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

le tấn
13-04-2017, 18:02
mấy a/c cho em hỏi os từ 1 phút trở lên thì thì mới có nguy cơ về các bệnh STDs phải không a/c
em có đọc trên diễn đàn có nguy cơ với hiv khi miệng người nam os cho nữ khi miệng nam có vết lỡ loét do nấm phải không a/c

Charles
13-04-2017, 22:43
mấy a/c cho em hỏi os từ 1 phút trở lên thì thì mới có nguy cơ về các bệnh STDs phải không a/c
em có đọc trên diễn đàn có nguy cơ với hiv khi miệng người nam os cho nữ khi miệng nam có vết lỡ loét do nấm phải không a/c

Đúng rồi, oral sex từ 1ph trở nên mới có nguy cơ STDs, còn với HIV thì không sao.

le tấn
14-04-2017, 19:36
dù em os trên 1 phút mà miệng em có lỡ loét thì cũng không có nguy cơ với hiv phải không anh trường xuan

Charles
14-04-2017, 19:41
dù em os trên 1 phút mà miệng em có lỡ loét thì cũng không có nguy cơ với hiv phải không anh trường xuan

Với HIV thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
15-04-2017, 07:05

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

le tấn
20-04-2017, 18:50
anh ơi cho em hỏi 1 câu này là os cho gmd chảy nhiều máu và tiếp súc với dịch âđ đủ lâu thì mới có nguy cơ còn không chảy máu hay viêm nướu và lỡ miệng thì không có nguy cơ hiv phải không mấy a/c

skyblood
20-04-2017, 21:11
anh ơi cho em hỏi 1 câu này là os cho gmd chảy nhiều máu và tiếp súc với dịch âđ đủ lâu thì mới có nguy cơ còn không chảy máu hay viêm nướu và lỡ miệng thì không có nguy cơ hiv phải không mấy a/c
bạn thấy chảy máu bạn có dám làm vậy không , mà thơm tho gì đi os

le tấn
20-04-2017, 21:14
bạn thấy chảy máu bạn có dám làm vậy không , mà thơm tho gì đi os
vậy chảy máu mới có nguy cơ phải không bạn

skyblood
20-04-2017, 21:17
mấy anh đã tư vấn cho bạn rõ rồi mà , ban yên tâm đi .

le tấn
20-04-2017, 21:22
em cin cảm ơn

Tuanmecsedec
21-04-2017, 07:30

Trong thực tế,vì một người chảy máu miệng thì bị lỡ loét,sưng nướu răng.Khi ấy rất đau,nói chuyện còn chưa muốn nói huống chi làm việc ấy.

Kích dục bằng miệng với HIV thì yên tâm.Vì Trong miệng có tuyến nước bọt là môi trường kiềm(enzyme) làm bất hoặc kích HIV.Nhưng các bệnh tình dục khác thì có thể bị lây nhiễm.

le tấn
21-04-2017, 08:29
Trong thực tế,vì một người chảy máu miệng thì bị lỡ loét,sưng nướu răng.Khi ấy rất đau,nói chuyện còn chưa muốn nói huống chi làm việc ấy.

Kích dục bằng miệng với HIV thì yên tâm.Vì Trong miệng có tuyến nước bọt là môi trường kiềm(enzyme) làm bất hoặc kích HIV.Nhưng các bệnh tình dục khác thì có thể bị lây nhiễm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại. vậy vết lỡ miệng không chảy máu thì không phải vết thương hở hả anh tuấn

Tuanmecsedec
21-04-2017, 08:33
vậy vết lỡ miệng không chảy máu thì không phải vết thương hở hả anh tuấn

Đúng rồi bạn.

le tấn
21-04-2017, 08:49
vậy là hiv không thể xâm nhập phải không anh
cho em hỏi 1 chuyện là em muốn xét nghiệm STDs thì đến bệnh viện bình dân được không anh chi phí xét nghiệm khoản nhiêu tiền ạ

Tuanmecsedec
21-04-2017, 09:01
[QUOTE=le tấn;424307]vậy là hiv không thể xâm nhập phải không anh
cho em hỏi 1 chuyện là em muốn xét nghiệm STDs thì đến bệnh viện bình dân được không anh chi phí xét nghiệm khoản nhiêu tiền ạ[/QUOTE

Bạn đến bệnh viện Bình Dân kiểm tra các bệnh tình dục được.Còn về HIV thì ban quản trị tư vấn cho bạn rồi,bạn nên đọc lại.