PDA

View Full Version : Quan hệ với gmd có dùng bao cao su

baihocnhodoi
08-04-2017, 20:06
Xin chào mọi người. e xin hỏi một số câu hỏi vì đang stress nặng nề. nên hỏi hơi dài chút ạ
+24 ngày trước e có quan hệ với gmd và có sử dụng bcs (bao cao su của e mua). có dùng tay cho và A.Đ của cô đó. có hôn lên ngực và môi. Sau khi quan hệ xong e có kiểm tra bao cao su và thấy vẫn còn tinh trùng ở đầu bao. nhưng cho chắc e cột lại đem về để kiểm tra thì tinh dịch vẫn còn nguyên nên e cho vào sọt rát. hôm sau vì lo lắng nên e lấy ra kiểm tra lại thì vừa cầm lên tinh dịch nó chảy từ từ ra. vậy e có nguy cơ ko ạ?
+tuần tới e định lên hoà hảo để xét nghiệm combo cho yên tâm. vì e stress quá nặng rồi, mấy ngày nay còn đau họng, có nổi hạch nhỏ cỡ đầu viết chì ở nách và cổ nữa. e ở Cần Thơ a/c có thể chỉ e làm sao để xét nghiệm cho nhanh nhất. vì sáng sớm e đi lên tới bệnh viện thì cũng 9h rồi. không biết sau khi làm xét nghiệm xong kết quả có trong ngày ko dạ?
em xin cảm ơn BQT trước.

Charles
08-04-2017, 20:20
Xin chào mọi người. e xin hỏi một số câu hỏi vì đang stress nặng nề. nên hỏi hơi dài chút ạ
+24 ngày trước e có quan hệ với gmd và có sử dụng bcs (bao cao su của e mua). có dùng tay cho và A.Đ của cô đó. có hôn lên ngực và môi. Sau khi quan hệ xong e có kiểm tra bao cao su và thấy vẫn còn tinh trùng ở đầu bao. nhưng cho chắc e cột lại đem về để kiểm tra thì tinh dịch vẫn còn nguyên nên e cho vào sọt rát. hôm sau vì lo lắng nên e lấy ra kiểm tra lại thì vừa cầm lên tinh dịch nó chảy từ từ ra. vậy e có nguy cơ ko ạ?
+tuần tới e định lên hoà hảo để xét nghiệm combo cho yên tâm. vì e stress quá nặng rồi, mấy ngày nay còn đau họng, có nổi hạch nhỏ cỡ đầu viết chì ở nách và cổ nữa. e ở Cần Thơ a/c có thể chỉ e làm sao để xét nghiệm cho nhanh nhất. vì sáng sớm e đi lên tới bệnh viện thì cũng 9h rồi. không biết sau khi làm xét nghiệm xong kết quả có trong ngày ko dạ?
em xin cảm ơn BQT trước.

Theo những gì bạn kể chứng tỏ quá trình quan hệ BCS không bị sự cố gì. Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

baihocnhodoi
08-04-2017, 20:23
dẫu biết là v những e stress quá a ơi. thủ tục vào xét nghiệm trong bệnh viên hoà hảo với. Tuy đi xa nhưng mà e muốn đi để cho chắc. với lại đi v cũng là cách xã stress cho e nữa. e ở Cần thơ. chạy lên tới quận 10 chắc tầm 9h sáng e vào làm xét nghiệm thì có kết quả để về trong chiều tối được không dạ a?

Charles
08-04-2017, 20:29
dẫu biết là v những e stress quá a ơi. thủ tục vào xét nghiệm trong bệnh viên hoà hảo với. Tuy đi xa nhưng mà e muốn đi để cho chắc. với lại đi v cũng là cách xã stress cho e nữa. e ở Cần thơ. chạy lên tới quận 10 chắc tầm 9h sáng e vào làm xét nghiệm thì có kết quả để về trong chiều tối được không dạ a?

Bạn đến Hoà Hảo XN kết quả có sau 2-3h.

baihocnhodoi
08-04-2017, 20:30
em cám ơn a nhiều lắm. mong kết quả sẽ không bị gì.

Charles
08-04-2017, 23:09
em cám ơn a nhiều lắm. mong kết quả sẽ không bị gì.

Bạn không phải mong, vì kết quả xét nghiệm chắc chắn âm tính.

Tuanmecsedec
09-04-2017, 06:59
em xin cảm ơn BQT trước.

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

baihocnhodoi
09-04-2017, 14:12
e cám ơn a Tuấn nhiều. tuần tới e đi xn cho yên tâm thôi. có gì thắc mắc e alo làm phiền a về thủ tục xét nghiệm nhé.

baihocnhodoi
09-04-2017, 21:44
A cho em hỏi thêm. tuột bao cao su là khi rút ra bao cao su không còn che phủ hết đầu dv phải ko ạ ?

Tuanmecsedec
09-04-2017, 21:54
A cho em hỏi thêm. tuột bao cao su là khi rút ra bao cao su không còn che phủ hết đầu dv phải ko ạ ?

Đúng rồi bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

baihocnhodoi
09-04-2017, 21:57
cám ơn a lần nữa. mong tới đủ 28 ngày để xét nghiệm. bớt stress còn tập trung làm việc nữa. quá phân tâm rồi. vì tò mò mà rước buồn vào thân.

baihocnhodoi
10-04-2017, 23:00
a ơi cho hỏi: e quan hệ ngày 15/3 v tới 12/4 là đúng ngày thứ 28 v là đi xét nghiệm combo được rồi phải ko ạ? e stress quá

Charles
10-04-2017, 23:19
a ơi cho 2 hỏi e quan hệ ngày 15/3 v tới 12/4 là đúng ngày thứ 28 v là đi xét nghiệm combo được rồi phải ko ạ? e stress quá

Bạn muốn xét nghiệm lúc nào là chuyện của bạn, nếu bạn chỉ biết hỏi mà không biết đọc tôi sẽ khóa chủ đề lại.

baihocnhodoi
10-04-2017, 23:21
e xin lỗi. nhưng e stress quá nên mới hoảng loạn như vậy. mấy ngày e tin sự tư vấn của mấy a chị bên diễn đàn của mình. nhưng e chưa có xét nghiệm nên vẫn còn lo lắng. chắc a hiểu cảm giác của e. Lần nữa e xin lỗi vì hỏi hơi nhiều

Tuanmecsedec
11-04-2017, 07:22
a ơi cho hỏi: e quan hệ ngày 15/3 v tới 12/4 là đúng ngày thứ 28 v là đi xét nghiệm combo được rồi phải ko ạ? e stress quá

e xin lỗi. nhưng e stress quá nên mới hoảng loạn như vậy. mấy ngày e tin sự tư vấn của mấy a chị bên diễn đàn của mình. nhưng e chưa có xét nghiệm nên vẫn còn lo lắng. chắc a hiểu cảm giác của e. Lần nữa e xin lỗi vì hỏi hơi nhiều

Ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.

baihocnhodoi
12-04-2017, 16:59
hôm nay đúng ngày 28. e đã đi xét nghiệm combo Ag/Ab ở hoà hảo kết quả NEG S/Co 0.260. thật là mừng và làm e bớt lo nhiều lắm rồi ạ. e cám ơn BQT đã tư vấn cho e.

Charles
12-04-2017, 19:37
hôm nay đúng ngày 28. e đã đi xét nghiệm combo Ag/Ab ở hoà hảo kết quả NEG S/Co 0.260. thật là mừng và làm e bớt lo nhiều lắm rồi ạ. e cám ơn BQT đã tư vấn cho e.

Kết quả đã chứng minh những gì BQT tư vấn cho bạn là đúng. Bạn yên tâm không cần XN nữa.

Tuanmecsedec
12-04-2017, 21:16
Ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.

Như vậy những gì mà ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.

baihocnhodoi
12-04-2017, 22:32
vâng ạ. e cũng tin là mình không có nguy cơ. do stress quá nên mới suy nghĩ hoảng loạn. sau khi nhận kết quả được rồi bình tâm lại thì mới hiểu rõ v. e chia sẽ để mấy bạn có gặp trường hợp như em mà bớt lo lắng. lần đầu cũng như lần cuối ko dám đi kiểu v nữa. phải sống lành mạnh thôi. lần nữa e xin cảm ơn mấy anh.

baihocnhodoi
15-04-2017, 12:44
mấy a chị cho e hỏi về bệnh lây qua tình dục với ạ? e có đọc thêm kiến thức ở diễn đàn đễ hiểu rõ mà phòng tránh, cũng hiểu rõ về giai đoạn bệnh, khi nào xét nghiệm biết. em muốn hỏi 1 vài câu này với?
+Trường hợp của e là hôn vào môi (ở bên ngoài môi thôi) với vào ngực và tai của cô gái. vậy có nguy cơ bị SMG hay Giang ở miệng ở vào giai đoạn 1 không ạ?
+Cô ấy OS cho e thì nguy cơ e bị SMG, Giang Mai thì có biểu hiện ở DV đầu tiên phải ko ạ?

Tuanmecsedec
15-04-2017, 14:09
mấy a chị cho e hỏi về bệnh lây qua tình dục với ạ? e có đọc thêm kiến thức ở diễn đàn đễ hiểu rõ mà phòng tránh, cũng hiểu rõ về giai đoạn bệnh, khi nào xét nghiệm biết. em muốn hỏi 1 vài câu này với?
+Trường hợp của e là hôn vào môi (ở bên ngoài môi thôi) với vào ngực và tai của cô gái. vậy có nguy cơ bị SMG hay Giang ở miệng ở vào giai đoạn 1 không ạ?
+Cô ấy OS cho e thì nguy cơ e bị SMG, Giang Mai thì có biểu hiện ở DV đầu tiên phải ko ạ?

1,Bạn hôn bên ngoài môi và hôn ngực và tai thì không có nguy cơ bệnh nào hết.

2, Còn cô ấy kích dục bằng miệng cho dương vật của bạn,nếu miệng cô ta có bị sùi mào gà và giang mai thì khả năng bạn có nguy cơ.

=> Với sùi mào gà thì có biểu hiện từ 10>90 ngày,còn giang mai chỉ đi xét nghiệm mới biết,từ 4 tuần trở lên đi xét nghiệm.