PDA

View Full Version : Người nổi mẫn ngứa sau nguy cơ 7 tuần xét nghiệm combo âm tính

Loilam557
09-04-2017, 07:02
Chào bác. Mấy ngày nay người con ngứa râm rang, ko biết phải do nhiễm hiv nên nổi ban ko nữa. Con thuộc trường hợp quan hệ kiểu 69, 26 ngày sau xét nghiệm combo 0.83 âm tính ạ. Con sợ hiv quá bác ơi. Mong bác tư vấn cho con. Đừng block con nữa :(

Charles
09-04-2017, 07:05
Chào bác. Mấy ngày nay người con ngứa râm rang, ko biết phải do nhiễm hiv nên nổi ban ko nữa. Con thuộc trường hợp quan hệ kiểu 69, 26 ngày sau xét nghiệm combo 0.83 âm tính ạ. Con sợ hiv quá bác ơi. Mong bác tư vấn cho con. Đừng block con nữa :(

Bạn đã được tư vấn rồi, cũng đã XN mà vẫn không yên tâm thì lại XN tiếp thôi.

Chủ đề: Quan hệ kiểu 69 cho nhau. E liếm âm đạo, cố ấy bú dương vật e. Xong lắp bao vào quan (http://diendanhiv.vn/threads/50859-Quan-he-kieu-69-cho-nhau-E-liem-am-dao-co-ay-bu-duong-vat-e-Xong-lap-bao-vao-quan)

Tuanmecsedec
09-04-2017, 07:10

Ngay từ đầu ban quản trị tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn yên tâm 100% kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

Chủ đề: Quan hệ kiểu 69 cho nhau. E liếm âm đạo, cố ấy bú dương vật e. Xong lắp bao vào quan (http://diendanhiv.vn/threads/50859-Quan-he-kieu-69-cho-nhau-E-liem-am-dao-co-ay-bu-duong-vat-e-Xong-lap-bao-vao-quan)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Loilam557
09-04-2017, 07:52
Dạ. Con cám ơn 2 bác. Những triệu chứng đó là bệnh thường ngày phải ko bác

Tuanmecsedec
09-04-2017, 08:01
Dạ. Con cám ơn 2 bác. Những triệu chứng đó là bệnh thường ngày phải ko bác

Bạn nên đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn.Bạn lưu ý đây là box tư vấn về xét nghiệm,bạn không được hỏi sai mục đích của box.Nếu bài hỏi của bạn hỏi sai mục đích của box thì sẽ bị xóa hoặc chuyển về đúng box và chủ đề này sẽ bị khóa lại.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Loilam557
10-04-2017, 19:10
BQT xoá bài hỏi không đúng mục đích của chủ đề.