PDA

View Full Version : Thắc mắc cọ sát dương vật khe hậu môn

Anh Bui
12-04-2017, 12:20
Mọi người ơi em có một thắc mắc mọi người giải thích giúp em với. Em và bạn trai em có cọ sát ở khe hậu môn, mới đầu thì dương vật bạn em có ra chất nhờn và một lúc sau có xuất tinh ra vậy có bị HIV không ạ (không bcs). Em cám ơn.

Charles
12-04-2017, 12:25
Mọi người ơi em có một thắc mắc mọi người giải thích giúp em với. Em và bạn trai em có cọ sát ở khe hậu môn, mới đầu thì dương vật bạn em có ra chất nhờn và một lúc sau có xuất tinh ra vậy có bị HIV không ạ (không bcs). Em cám ơn.

Chỉ cọ bên ngoài thì không sao.

Anh Bui
12-04-2017, 12:37
Chỉ cọ bên ngoài thì không sao.
Mà mình cũng không biết có chảy vào hậu môn không nữa. Nhưng lúc ra là mình đi rữa liền.

Tuanmecsedec
12-04-2017, 14:02

Mà mình cũng không biết có chảy vào hậu môn không nữa. Nhưng lúc ra là mình đi rữa liền.

Bạn yên tâm những gì bạn kể chỉ cọ sát hậu môn không có quan hệ xâm nhập thì không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.