PDA

View Full Version : Massage không hj không bj

handjob
11-11-2013, 10:00
Chuyện là tối qua đi làm về có ghé 1 tiệm Massage nhìn bên ngoài thì lớn mà vào trong thì tối thui cũng không mấy sạch sẽ mấy. Do mình đã có gia đình, bx thì mình lại đang mang thai nên mình chỉ để nv ms đơn thuần, khi nv yêu cầu thư giản thì mình từ chối. Trên lưng với mặt mình cũng lấm tấm mụn. Sợ tay nv đó ko được sạch sẽ (dính tinh dịch ca trước đó) lây nhiễm bệnh tình dục cũng như HIV cho mình không, mới tối qua, nên giờ mình có Cần dùng PEP ko. Xin chân thành cảm ơn

songchungvoi_HIV
11-11-2013, 10:05
Chuyện là tối qua đi làm về có ghé 1 tiệm Massage nhìn bên ngoài thì lớn mà vào trong thì tối thui cũng không mấy sạch sẽ mấy. Do mình đã có gia đình, bx thì mình lại đang mang thai nên mình chỉ để nv ms đơn thuần, khi nv yêu cầu thư giản thì mình từ chối. Trên lưng với mặt mình cũng lấm tấm mụn. Sợ tay nv đó ko được sạch sẽ (dính tinh dịch ca trước đó) lây nhiễm bệnh tình dục cũng như HIV cho mình không, mới tối qua, nên giờ mình có Cần dùng PEP ko. Xin chân thành cảm ơn
Bạn yên tâm đi, những gì bạn kể không có nguy cơ. HIV không lây như vậy, bạn có thể tìm hiểu con đường lây nhiễm HIV tại diễn đàn, và có nhiều câu hỏi tương tự tại box này

handjob
11-11-2013, 10:08
Xin cảm ơn. Vậy là mình lo cần PEP trong tình huống này phải ko bạn

HIV/AIDS.
11-11-2013, 11:14
Xin cảm ơn. Vậy là mình lo cần PEP trong tình huống này phải ko bạn
có nguy cơ đâu mà dùng PEP chứ. Về chăm sóc bà xã đi

handjob
11-11-2013, 11:49
Cám ơn bạn. Tại sáng nay vùng da gần nách hai cánh tay thấy mẩn đỏ và ngứa. Không biết có phải triệu chứng bệnh tình dục ko nữa...

Nguyen Ha
11-11-2013, 11:56
Cám ơn bạn. Tại sáng nay vùng da gần nách hai cánh tay thấy mẩn đỏ và ngứa. Không biết có phải triệu chứng bệnh tình dục ko nữa...

Bạn yên tâm đi, trường hợp của bạn ko có nguy cơ.

Nguyen Ha
11-11-2013, 12:03

Ai chà! Lại có hành vi mới.

songchungvoi_HIV
11-11-2013, 13:14
Không có nguy cơ với HIV thì làm gì có mẫn đỏ???? Các mẫn đỏ là do con trùng cắn