PDA

View Full Version : Kích dục bằng tay thời gian lâu có bị giang mai

Kennguyen
13-04-2017, 20:05
Em chào mọi người ạ . Em và người đồng giới mới quen có ngủ chung với nhau , người đó cầm dương vật của em và kích thích lỗ sáo khoảng 1h . Em cũng làm tương tự vậy. Mọi người cho e hỏi nếu người đó bị giang mai, có mủ, loét nhỏ trên người và tay thì e có nguy cơ bị lây ko, và e có thể bị các bệnh khác ko

Charles
13-04-2017, 22:41
Em chào mọi người ạ . Em và người đồng giới mới quen có ngủ chung với nhau , người đó cầm dương vật của em và kích thích lỗ sáo khoảng 1h . Em cũng làm tương tự vậy. Mọi người cho e hỏi nếu người đó bị giang mai, có mủ, loét nhỏ trên người và tay thì e có nguy cơ bị lây ko, và e có thể bị các bệnh khác ko

Kích dục bằng tay không có nguy cơ với bệnh nào cả.

Kennguyen
14-04-2017, 17:46
Nhưng trong thời gian lâu thì có sao ko a, người đó cầm dương vật e và xoa lỗ sáo cả tiếng lận ,e còn mút vú người đó nữa

Charles
14-04-2017, 19:42
Nhưng trong thời gian lâu thì có sao ko a, người đó cầm dương vật e và xoa lỗ sáo cả tiếng lận ,e còn mút vú người đó nữa

Không có sao bạn.

Tuanmecsedec
15-04-2017, 07:07

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.