PDA

View Full Version : Quan hệ với bạn tình không dùng bao cao su

hoihanwaroi
13-04-2017, 21:08
Em chào anh chị tối qua e có quan hệ 3 lần với bạn gái mới quen là một cô giáo do mới quen mà cô ấy dễ dãi quá, tụi em quan hệ không dùng bao 3 lần, giờ em thấy hoang mang mặc dù cô ấy nói quá khứ chỉ quan hệ với một người và trông cô ấy cũng khỏe mạnh. Các anh chị ơi giờ em muốn sử dụng thuốc phơi nhiễm em phải mua ở đâu, mong các anh chị trả lời gấp dùm em, em không biết phải mua thuốc đó ở đâu nửa?

Charles
13-04-2017, 23:04
Em chào anh chị tối qua e có quan hệ 3 lần với bạn gái mới quen là một cô giáo do mới quen mà cô ấy dễ dãi quá, tụi em quan hệ không dùng bao 3 lần, giờ em thấy hoang mang mặc dù cô ấy nói quá khứ chỉ quan hệ với một người và trông cô ấy cũng khỏe mạnh. Các anh chị ơi giờ em muốn sử dụng thuốc phơi nhiễm em phải mua ở đâu, mong các anh chị trả lời gấp dùm em, em không biết phải mua thuốc đó ở đâu nửa?

Bạn quan hệ không an toàn là có nguy cơ, bạn nên uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này. Bạn đến TTYTDP hoặc các BV lớn để được tư vấn sử dụng thuốc phơi nhiễm.

hoihanwaroi
14-04-2017, 06:25
Thuốc phơi nhiễm ở TTYTDP giá bao nhiêu vậy anh chị? Cho em biết nha

Charles
14-04-2017, 09:54
Thuốc phơi nhiễm ở TTYTDP giá bao nhiêu vậy anh chị? Cho em biết nha

Giá cả thì mỗi nơi mỗi khác và cũng tuỳ loại thuốc. Bạn cứ cầm khoảng 3 triệu đi vừa khám xét vừa mua thuốc phơi nhiễm là thoải mái.

Tuanmecsedec
15-04-2017, 06:55

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Như vậy,bạn quan hệ với bạn tình không sử dụng bao cao su mà không hiểu rõ thì nên uống thuốc phơi nhiễm HIV trước 72 giờ để phòng ngừa HIV.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.