PDA

View Full Version : Rủi ro khi khám

mailinhdo
16-04-2017, 18:05
Xin chào m.n.chả là hôm em bị mắc mảnh thủy tinh ở chân không lấy ra được đành đến bệnh viện.Thế là lúc đó bác sĩ lấy mảnh sứ ra cho em.Em ko biết bác sĩ đã dùng cái gì,em nghi đó là một cái kim tiêm,vì lúc đó thật là vì ở chân với em sợ đau nên k có nhìn,bác sĩ đó là một ng gầy gò.các anh cho em biết có khi nào ông ấy bị hiv,ông ấy hút máu rồi truyền sang cho em ko? em cảm ơn nhiều

Yentamdi
16-04-2017, 19:08
Xin chào m.n.chả là hôm em bị mắc mảnh thủy tinh ở chân không lấy ra được đành đến bệnh viện.Thế là lúc đó bác sĩ lấy mảnh sứ ra cho em.Em ko biết bác sĩ đã dùng cái gì,em nghi đó là một cái kim tiêm,vì lúc đó thật là vì ở chân với em sợ đau nên k có nhìn,bác sĩ đó là một ng gầy gò.các anh cho em biết có khi nào ông ấy bị hiv,ông ấy hút máu rồi truyền sang cho em ko? em cảm ơn nhiều bạn chỉ suy diễn và hoang tưởng thôi

mailinhdo
16-04-2017, 19:23
Em biết m.n sẽ nói em suy diễn nhưng e sợ thật.ông đó người gầy mà xanh xao.hơn nữa lúc đó em không thấy ông ấy cầm cái gì để lấy thủy tinh ra.nếu ông ấy lấy cái bơm kim tiêm bơm vào thì sao ạ

mailinhdo
16-04-2017, 19:24
Em biết m.n sẽ nói em suy diễn nhưng e sợ thật.ông đó người gầy mà xanh xao.hơn nữa lúc đó em không thấy ông ấy cầm cái gì để lấy thủy tinh ra.nếu ông ấy lấy cái bơm kim tiêm bơm vào thì sao ạ 😞

Charles
16-04-2017, 20:43
Xin chào m.n.chả là hôm em bị mắc mảnh thủy tinh ở chân không lấy ra được đành đến bệnh viện.Thế là lúc đó bác sĩ lấy mảnh sứ ra cho em.Em ko biết bác sĩ đã dùng cái gì,em nghi đó là một cái kim tiêm,vì lúc đó thật là vì ở chân với em sợ đau nên k có nhìn,bác sĩ đó là một ng gầy gò.các anh cho em biết có khi nào ông ấy bị hiv,ông ấy hút máu rồi truyền sang cho em ko? em cảm ơn nhiều

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
17-04-2017, 07:19

Chủ đề của bạn chỉ mang tính chất suy diễn hoang tưởng,không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.