PDA

View Full Version : Hôn môi nhân viên bia ôm khi có các vết nức và loét liệu có nguy cơ cần uống pep?

lapdog
16-04-2017, 22:57
Xin chào các anh chị trên diễn đàn.
Tối thứ 6 vừa qua, em có đi uống bia ôm và đã có hành vi hôn môi nhân viên bia ôm (Hôn môi phía ngoài, không hôn sâu). Tuy nhiên, trong lúc đó, em nhận thấy trên môi mình có những vết nửc và loét do uống nhiều bia rượu. Như vậy, cho em hỏi là hành vi của em là có nguy cơ và cần uống pep không ạ?
Em đang rất hoang mang...

Charles
16-04-2017, 23:09
Tối thứ 6 vừa qua, em có đi uống bia ôm và đã có hành vi hôn môi nhân viên bia ôm (Hôn môi phía ngoài, không hôn sâu). Tuy nhiên, trong lúc đó, em nhận thấy trên môi mình có những vết nửc và loét do uống nhiều bia rượu. Như vậy, cho em hỏi là hành vi của em là có nguy cơ và cần uống pep không ạ?

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV, không cần uống PEP.

tiendat
16-04-2017, 23:57
theo những gì mình được tư vấn thì hôn không lây hiv , nếu hôn mà lây thì hơn 3,5 tỷ người bị hiv rồi

Tuanmecsedec
17-04-2017, 07:13

Những gì bạn kể chỉ hôn môi phía ngoài không hôn sâu thì yên tâm không nguy cơ bệnh nào hết và HIV.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

lapdog
17-04-2017, 16:07
Dạ, em xin cảm ơn mọi người đã tư vấn cho em. Tuy nhiên, cho em hỏi thêm là trường hợp môi em có các vết nứt và loét, khi liếm môi hoặc chạm vào thấy rát, thì khi hôn môi cũng không có nguy cơ phải không ạ? Em xin lỗi vì làm phiền mọi người nhưng hôm qua đến nay em vẫn cứ lo lắng...

Tuanmecsedec
17-04-2017, 16:17
Dạ, em xin cảm ơn mọi người đã tư vấn cho em. Tuy nhiên, cho em hỏi thêm là trường hợp môi em có các vết nứt và loét, khi liếm môi hoặc chạm vào thấy rát, thì khi hôn môi cũng không có nguy cơ phải không ạ? Em xin lỗi vì làm phiền mọi người nhưng hôm qua đến nay em vẫn cứ lo lắng...

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa 100% bạn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

lapdog
17-04-2017, 16:40
Dạ, được các anh tư vấn em đã thấy thoải mái hơn nhiều. Em xin cảm ơn ạ.

Charles
17-04-2017, 21:53

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.