PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có sử dụng bao. Nhưng có liếm âm đạo

Longminh
17-04-2017, 21:34
Thưa anh chị em trong diễn đàn. Em đang rất lo lắng về hành vi của mình
cách đây 2 hôm em có quan hệ với gái mai dâm (giá 1t3). Lúc đầu em có bú phần âm đạo của gmd sau đó quan hệ có sử dụng bao cao su. Sau quan hệ bao không tuột, không rách. Hôm sau em mới tắm và vệ sinh lại dv của em. Cho em hỏi em có nguy cơ nhiễm HIV không? Em hoang mang qua.
xin anh chị tư vấn giúp!

Charles
17-04-2017, 21:37
cách đây 2 hôm em có quan hệ với gái mai dâm (giá 1t3). Lúc đầu em có bú phần âm đạo của gmd sau đó quan hệ có sử dụng bao cao su. Sau quan hệ bao không tuột, không rách. Hôm sau em mới tắm và vệ sinh lại dv của em. Cho em hỏi em có nguy cơ nhiễm HIV không? Em hoang mang qua.
xin anh chị tư vấn giúp!

Theo những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ HIV.

Tuanmecsedec
18-04-2017, 06:37
xin anh chị tư vấn giúp!
Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Như vậy khi bạn quan hệ có dùng bao cao su là tình dục an toàn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.