PDA

View Full Version : Cho em hỏi về HPV và viêm gan

youth18
18-04-2017, 22:08
Các anh/chị cho em hỏi về vấn đề virus HPV và viêm gan trong qhtd đc ko ạ? Em dạo gần đây cảm thấy biếng ăn và mệt mỏi. Da hơi xuất huyết 1 tí và ngứa ngay giống triệu chứng của viêm gan B do virus hpv. Cho e hỏi e tính làm xn viêm gan B ở Medic Hoà Hảo thì làm xn tên gì ạ?

Lục Giang
18-04-2017, 23:49
Các anh/chị cho em hỏi về vấn đề virus HPV và viêm gan trong qhtd đc ko ạ? Em dạo gần đây cảm thấy biếng ăn và mệt mỏi. Da hơi xuất huyết 1 tí và ngứa ngay giống triệu chứng của viêm gan B do virus hpv. Cho e hỏi e tính làm xn viêm gan B ở Medic Hoà Hảo thì làm xn tên gì ạ?
bạn muốn xn gì thì yêu cầu bs xn bênh đó thôi, bv nào cũng có quầy hướng dẫn cho bạn cả

Tuanmecsedec
19-04-2017, 08:06

Bạn muốn kiểm tra viêm ga B thì cứ đến đăng ký xét nghiệm thôi bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.