PDA

View Full Version : Bị kim HIV đâm vào người

motconngungoc
19-04-2017, 23:48
Em chào anh chị..
Lúc ở Sài Gòn, em có ở ghép chung với một bạn đồng tính bị nhiễm HIV, em sợ bạn ấy lén đâm kim trong lúc em ngủ mà em không hay, em bắt đầu ở vào tháng 3/2016 và dọn đi vào tháng 16/10/2016, sau đó ngagy 23/11 thì em đi test nhanh kq Âm tính, theo em biết thì kq test chuẩn là sau 6 tuần, nhưng khoản thời gian từ khi em dọn đi đến khi em test chưa đủ 6 tuần...
Vậy có phải em bệnh HIV do kim đam mà test không ra không a...

Lục Giang
20-04-2017, 00:16
Em chào anh chị..
Lúc ở Sài Gòn, em có ở ghép chung với một bạn đồng tính bị nhiễm HIV, em sợ bạn ấy lén đâm kim trong lúc em ngủ mà em không hay, em bắt đầu ở vào tháng 3/2016 và dọn đi vào tháng 16/10/2016, sau đó ngagy 23/11 thì em đi test nhanh kq Âm tính, theo em biết thì kq test chuẩn là sau 6 tuần, nhưng khoản thời gian từ khi em dọn đi đến khi em test chưa đủ 6 tuần...

ồ hay nhỉ, biết người bạn bị H mà vẫn ở chung? , ở chung mà ko tin tưởng?, bạn ko hại người ta thì sao người ta hại bạn? bạn cư sthử mua kim tiêm về đâm thử sẽ biết cảm giác thế nào liền à,
làm người đừng quá đa nghi, đừng quá nghĩ ác cho người khác, người bị H cũng là người, cũng có nghĩa khí, cũng sống tốt và có ích cho xã hội, bạn đừng quá kì thị và có suy nghĩ tiểu nhân cho người khác, nói thật bạn đnag xúc phạm những người có H đấy bạn ạ, nếu người bạn kia biết bạn nghĩ họ vậy ko biết họ sẽ như thế nào?

motconngungoc
20-04-2017, 03:15
Ủa anh, lòng người khó đoán nhe anh, nó là người chứ có phải gì đâu

Tuanmecsedec
20-04-2017, 07:13
Em chào anh chị..

Ủa anh, lòng người khó đoán nhe anh, nó là người chứ có phải gì đâu

Chủ đề của bạn chỉ là suy diễn,suy đoán là người ta có tính xấu hãm hại mình thôi.Vì vậy chủ đề của bạn không rõ ràng,chỉ là tự suy diễn.Vì vậy ban quản trị không thể tư vấn,cho nên bạn tự mà chờ đủ ngày đi xét nghiệm.

Vì chủ đề không rõ ràng,chỉ mang tính chất suy đoán,cho nên Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.