PDA

View Full Version : Quan hệ có BCS sợ rách hoặc tràn bao

motconngungoc
20-04-2017, 14:47
Chào ac, lúc trước em có quan hệ hậu môn với một người đàn ông trên mạng, anh ấy đâm vào hậu môn của em. Anh ấy có đeo bao cao su. Lúc xuất tinh em thấy phần dư ra ở BCS có chứa tinh dịch..
Em sợ BCS bị lủng lỗ nhỏ và tinh dịch xâm nhập vào hậu mộ em..
Và em sợ bao bị tràn nữa ạ..

Tuanmecsedec
20-04-2017, 14:51
Chào ac, lúc trước em có quan hệ hậu môn với một người đàn ông trên mạng, anh ấy đâm vào hậu môn của em. Anh ấy có đeo bao cao su. Lúc xuất tinh em thấy phần dư ra ở BCS có chứa tinh dịch..

Chữ SỢ của bạn chỉ là suy diễn,suy đoán.Bạn muốn hỏi cái gì thì phải kể rõ ràng trường hợp của bạn đang mắc phải.Những chủ đề bài viết kiểu chỉ là suy diễn,suy đoán là không rõ ràng thì ban quản trị sẽ không tư vấn.

Nói tóm lại,bạn là người trực tiếp tác chiến thì phải hiểu rõ vấn đề của mình,kiểu nói như bạn sợ theo kiểu suy diễn thì làm sao tư vấn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
21-04-2017, 20:57

Bạn sợ bao thủng nhỏ vậy sao xong trận không kiểm tra BCS luôn?