PDA

View Full Version : Vết cắt 0.5cm

Emsequen
24-04-2017, 11:25
xin chào, em có hành vi dùng tay vuốt ve, ôm ấp và xoa âm đạo.Vết cắt em xuất hiện trong quá trình không hiểu lý do vì sao, có thể do áo ngực của cô gái.Vết cắt có vẻ sâu, phải banh ra mới thấy đỏ đỏ, do phát hiện sau khi ôm ấp, nên không biết có chảy máu hay không? do vết cắt xuất hiện không hiểu lý do trong lúc ôm ấp.Cho em xin hỏi nếu cô gái cũng bị thương có máu hay xoa âm đạo dính dịch có nguy cơ không ? vì lúc đó lo ôm chẳng biết gì khác. Em cảm ơn

Tuanmecsedec
24-04-2017, 13:58
xin chào, em có hành vi dùng tay vuốt ve, ôm ấp và xoa âm đạo.Vết cắt em xuất hiện trong quá trình không hiểu lý do vì sao, có thể do áo ngực của cô gái.Vết cắt có vẻ sâu, phải banh ra mới thấy đỏ đỏ, do phát hiện sau khi ôm ấp, nên không biết có chảy máu hay không? do vết cắt xuất hiện không hiểu lý do trong lúc ôm ấp.Cho em xin hỏi nếu cô gái cũng bị thương có máu hay xoa âm đạo dính dịch có nguy cơ không ? vì lúc đó lo ôm chẳng biết gì khác. Em cảm ơn

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Emsequen
24-04-2017, 21:40
Giả xử vật cắt qua da 2 người cùng lúc, người trước người sau, vậy người sau có nguy cơ không ?

Nguyen Ha
24-04-2017, 21:46
Giả xử vật cắt qua da 2 người cùng lúc, người trước người sau, vậy người sau có nguy cơ không ?

Không có nguy cơ bạn ạ.

Emsequen
26-04-2017, 23:28
Vết thương phải có máu và máu phải chảy thì mới có nguy cơ đúng ko ạ ?

Charles
27-04-2017, 06:40
Vết thương phải có máu và máu phải chảy thì mới có nguy cơ đúng ko ạ ?

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.