PDA

View Full Version : Dính nước bọt GMD và nguy cơ STDs

cavalier_d2
26-04-2017, 08:57
Anh chị cho em hỏi khi GMD handjob cho mình mà nhổ rất nhiều nước bọt vào dv để bôi trơn thì có nguy cơ bị lây nhiễm các bệnh STDs không ạ? (HIV thì em biết là không rồi)

Tuanmecsedec
26-04-2017, 09:01
Anh chị cho em hỏi khi GMD handjob cho mình mà nhổ rất nhiều nước bọt vào dv để bôi trơn thì có nguy cơ bị lây nhiễm các bệnh STDs không ạ? (HIV thì em biết là không rồi)

Không có sao đâu bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
26-04-2017, 09:41
Chỉ như vậy thôi thì không sao.

cavalier_d2
26-04-2017, 12:00
Em cám ơn! Em hỏi thêm ac để củng cố thêm kiến thức:
Trong dịch AD và nước bọt của người bệnh có tồn tại virus gây bệnh STDs. Nhưng tại sao khi 2 thứ đó dính đầy dv thì lại không vấn đề gì? Virus STDs cũng giống HIV bị bất hoạt khi tiếp xúc với không khí ư???

tiendat
26-04-2017, 12:00
không có nguy cơ đâu bạn

tiendat
26-04-2017, 12:05
Trong dịch AD và nước bọt của người bệnh có tồn tại virus gây bệnh STDs. Nhưng tại sao khi 2 thứ đó dính đầy dv thì lại không vấn đề gì? Virus STDs cũng giống HIV bị bất hoạt khi tiếp xúc với không khí ư???
muốn lây STDs thì cần đủ thời gian tiếp xúc trên 1 phút, các bệnh STDs xâm nhập vào miệng sáo và vết trầy trên thân dương vật

Tuanmecsedec
26-04-2017, 15:25

Khi nào trực tiếp dùng miệng kích dục dương vật thì mới lo bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.