PDA

View Full Version : Em cần sự giúp đỡ không biết có quá muộn không

chimotlanduynhat
26-04-2017, 21:14
Lời đầu tiên xin chào bqt diễn đàn...em có tình huống trớ trêu này cần giúp đỡ...em đi làm và trọ gần một nhà chứa gái dịch vụ...chiều hôm qua em đi ra chợ thì trên đường gặp vụ tai nạn của con bé trong nhà chứa gái bị tai nạn giao thông e và một người lạ đưa đi bệnh viện...em bế nó phía sau tay nó cháy máu và quẹt vào môi em ....môi em thì mới ngủ dậy đánh răng hay bị nẻ và rớm máu...về nhà thì đúng còn máu trên môi..giờ e hoang mang lắm anh chị tư vấn hộ em ạ..chân thành cảm ơn

Charles
26-04-2017, 21:23
Lời đầu tiên xin chào bqt diễn đàn...em có tình huống trớ trêu này cần giúp đỡ...em đi làm và trọ gần một nhà chứa gái dịch vụ...chiều hôm qua em đi ra chợ thì trên đường gặp vụ tai nạn của con bé trong nhà chứa gái bị tai nạn giao thông e và một người lạ đưa đi bệnh viện...em bế nó phía sau tay nó cháy máu và quẹt vào môi em ....môi em thì mới ngủ dậy đánh răng hay bị nẻ và rớm máu...về nhà thì đúng còn máu trên môi..giờ e hoang mang lắm anh chị tư vấn hộ em ạ..chân thành cảm ơn

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

chimotlanduynhat
26-04-2017, 21:27
Dạ e chào ang trường xuân dạo này sk anh thế nào em đang làm việc tại quê anh....vì màu nhiều quẹt lên môi..môi em nẻ hay chảy máu sau khi đánh răng anh ạ...về phòng soi gương mặt và môi còn dính máu của bé đó

Charles
26-04-2017, 21:28
Dạ e chào ang trường xuân dạo này sk anh thế nào em đang làm việc tại quê anh....vì màu nhiều quẹt lên môi..môi em nẻ hay chảy máu sau khi đánh răng anh ạ...về phòng soi gương mặt và môi còn dính máu của bé đó

Bạn yên tâm không sao đâu.

chimotlanduynhat
26-04-2017, 21:32
Điều em băn khoăn là e sợ môi em đang rỉ máu vì lần nào em đánh răng xong môi cũng nẻ và mỏng môi máu lại chảy rỉ ra em hoang mang lắm sau 2 năm lại gặp vấn đề này em lại cbi lấy vk nữa....hoang mang lắm anh ạ

Charles
26-04-2017, 21:34
Điều em băn khoăn là e sợ môi em đang rỉ máu vì lần nào em đánh răng xong môi cũng nẻ và mỏng môi máu lại chảy rỉ ra em hoang mang lắm sau 2 năm lại gặp vấn đề này em lại cbi lấy vk nữa....hoang mang lắm anh ạ

Khi nào môi bạn đã chảy máu tè le hột me rồi tiếp xúc trực tiếp với vết thương đang chảy máu của người ta mới lo.

chimotlanduynhat
26-04-2017, 21:45
Đến giờ phút này e chỉ nhớ được như vậy thôi không biêt có dính vào kẻ nẻ môi rớm máu làm lây cho em không....nhìn con bé thương ko đành lòng không giúp đỡ em chỉ hoang mang lo lắng chuyện này....phải làm sao đây hả anh

Charles
27-04-2017, 06:33
Đến giờ phút này e chỉ nhớ được như vậy thôi không biêt có dính vào kẻ nẻ môi rớm máu làm lây cho em không....nhìn con bé thương ko đành lòng không giúp đỡ em chỉ hoang mang lo lắng chuyện này....phải làm sao đây hả anh

Bạn cảm thấy không tin tưởng những gì tư vấn đúng không. Vậy bạn có quyền không post bài hỏi và đi XN nhé.

Tuanmecsedec
27-04-2017, 06:53

Những gì bạn kể không có sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

chimotlanduynhat
29-04-2017, 21:02
Em vẫn hoang mang chảy nhiều máu vào môi em mà em ko còn tay nào để lau chùi nó nằm lun trên môi tầm hơn một giờ em mới về tắm rửa kĩ ạ..máy hnay em hoang mang lắm

Charles
29-04-2017, 21:08
Em vẫn hoang mang chảy nhiều máu vào môi em mà em ko còn tay nào để lau chùi nó nằm lun trên môi tầm hơn một giờ em mới về tắm rửa kĩ ạ..máy hnay em hoang mang lắm

Tư vấn mà không nghe thì đi XN đi.

Tuanmecsedec
30-04-2017, 07:43

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

chimotlanduynhat
02-05-2017, 19:22
Em sợ đi xét nghiệm ko bít khả năng lây nhiễm cao ko ạ...e sợ lâm

Charles
02-05-2017, 20:15
Em sợ đi xét nghiệm ko bít khả năng lây nhiễm cao ko ạ...e sợ lâm

Bạn XN hay không là chuyện của bạn, vấn đề của bạn đã được tư vấn rồi, bạn đọc lại đi.

chimotlanduynhat
04-05-2017, 10:53
Hôm nay 20_ ngày em làm combo âm tính ạ...mà em lại có nguy cơ mới lấy máu xong em ra quán trà đá ngồi vết kim đang chảy máu và sưng e lại lấy cốc nước đá chườm lỡ may cốc có máu phía ngoài thì có nhiễm qua mũi kim không ạ...sau một lúc em phi vào nhà vs lấy nước và xà phòng rửa ạ..ac giúp em

Tuanmecsedec
04-05-2017, 14:33
Hôm nay 20_ ngày em làm combo âm tính ạ...mà em lại có nguy cơ mới lấy máu xong em ra quán trà đá ngồi vết kim đang chảy máu và sưng e lại lấy cốc nước đá chườm lỡ may cốc có máu phía ngoài thì có nhiễm qua mũi kim không ạ...sau một lúc em phi vào nhà vs lấy nước và xà phòng rửa ạ..ac giúp em
Bạn tham gia diễn đàn 2 năm và có tổng cộng hiện tại là 225 bài viết,mà hôm nay còn lo lắng vớ vẩn cái vụ này mà không trang bị kiến thức HIV cho mình sao bạn?.

Bạn lo lắng vớ vẩn quá,lấy cốc nước đá chờm lên vết kim tiêm thì mắc mớ gì có nguy cơ bạn.

chimotlanduynhat
04-05-2017, 17:40
A tuấn ơi vết kim tim ko phải là vết thương hở cho dù máu dính vào vẫn không sao đúng không ạ

Tuanmecsedec
04-05-2017, 17:41
A tuấn ơi vết kim tim ko phải là vết thương hở cho dù máu dính vào vẫn không sao đúng không ạ

Uhm !!! Không sao bạn.

chimotlanduynhat
04-05-2017, 17:46
A tuấn ơi e lo cái vụ cứu người e hoàn màn quá 20 ngày em làm combo liệu có lật kèo không ạ..e cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
04-05-2017, 17:52
A tuấn ơi e lo cái vụ cứu người e hoàn màn quá 20 ngày em làm combo liệu có lật kèo không ạ..e cảm ơn ạ

Bạn có nguy cơ đâu mà sợ lật Xuồng với lật kèo.

chimotlanduynhat
04-05-2017, 20:55
Có lẽ do e hoang mang thôi đúng ko các anh

Tuanmecsedec
05-05-2017, 10:09
Có lẽ do e hoang mang thôi đúng ko các anh

Bạn chỉ lo lắng hoang mang thôi.

chimotlanduynhat
29-05-2017, 23:17
Em đã có 20_ngày âm tính combo rồi anh chị ơi..hoang mang quá ạ

Charles
30-05-2017, 06:46

Bạn được tư vấn rồi vui lòng đọc lại, còn cảm thấy không yên tâm thì XN tiếp.

Tuanmecsedec
30-05-2017, 07:35

Bạn đọc lại coi có chổ nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn là có nguy cơ không?.Bạn 100% yên tâm kết quả này.