PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng cũng dùng bao

metmoi12
27-04-2017, 12:20
Kính chào ban quản trị diễn đàn
xin ban quản trị tư vấn dùm em 1 vấn đề
Tối qua có chút men nên em có quan hệ với 1 chị mới quen trong cuộc nhậu tình hình là như thế nầy
chị ấy oral sex cho em , em có mang bcs , sau đó có qhe bằng đường âm đạo có dùng bcs lúc xuất em xuất bên trong âm đạo khoảng 40 giây mới rút ra thì thấy bcs tụt một khúc nhưng vẫn còn che đầu khắc và thân dương vật , sau đó em vào nhà vệ sinh cho vào bao thì thấy bao không bị rách , sau đó em rửa nước và đi về .
1 Cho em biết như thế là bị tuột bcs phải không
2 khả năng lây nhiễm hiv của em như thế nào nếu chị đó bị nhiễm hiv (em có hôn lên má chị ấy vài lần điều này em quên chưa kể )
Xin ban quản trị tư vấn dùm em

Tuanmecsedec
27-04-2017, 14:27
Tối qua có chút men nên em có quan hệ với 1 chị mới quen trong cuộc nhậu tình hình là như thế nầy
chị ấy oral sex cho em , em có mang bcs , sau đó có qhe bằng đường âm đạo có dùng bcs lúc xuất em xuất bên trong âm đạo khoảng 40 giây mới rút ra thì thấy bcs tụt một khúc nhưng vẫn còn che đầu khắc và thân dương vật , sau đó em vào nhà vệ sinh cho vào bao thì thấy bao không bị rách , sau đó em rửa nước và đi về .
2 khả năng lây nhiễm hiv của em như thế nào nếu chị đó bị nhiễm hiv (em có hôn lên má chị ấy vài lần điều này em quên chưa kể )

Những gì bạn kể cho thấy bạn hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

metmoi12
28-04-2017, 12:23
Bao cao su của nhà trọ , em hỏi cho loại tốt họ nói chỉ có loại này thôi , em quên kiểm tra hạn sử dụng của bcs

Tuanmecsedec
28-04-2017, 14:16
Bao cao su của nhà trọ , em hỏi cho loại tốt họ nói chỉ có loại này thôi , em quên kiểm tra hạn sử dụng của bcs

Dù là bao cao su của ai hay của hãng nào,miễn sao lúc quan hệ bao cao su không có bị sự cố rách hay tuột là tình dục an toàn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
28-04-2017, 16:55

Miễn sao bạn có dùng bcs là bạn được bảo vệ. Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

metmoi12
28-04-2017, 21:43
Em biết rồi nhưng bcs em bị 1 khúc và xuất tinh trong âm đạo

metmoi12
28-04-2017, 21:46
Dạ e biết rồi chị hà nhưng e xuất tinh trong âm đạo và khoảng 40 giây em mới rút ra bcs bị tuột 1 khúc chị hà có thể giải thích rỏ dùm em kg

Tuanmecsedec
28-04-2017, 21:52
Em biết rồi nhưng bcs em bị 1 khúc và xuất tinh trong âm đạo

Dạ e biết rồi chị hà nhưng e xuất tinh trong âm đạo và khoảng 40 giây em mới rút ra bcs bị tuột 1 khúc chị hà có thể giải thích rỏ dùm em kg

Bạn yên tâm,Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

Charles
29-04-2017, 15:36

Khi bạn rút ra BCS mới tuột, và vẫn còn che phần đầu khấc DV thì bạn yên tâm không sao.

metmoi12
01-05-2017, 09:55
Chào a tuấn và ban quản trị cho em hỏi có khi nào quan hệ có dùng bcs mà bị các bệnh tình dục không ah , đặc biệt là hiv

Tuanmecsedec
01-05-2017, 09:58
Chào a tuấn và ban quản trị cho em hỏi có khi nào quan hệ có dùng bcs mà bị các bệnh tình dục không ah , đặc biệt là hiv

Nếu dùng bao cao su mà vẫn bị nhiễm bệnh thì người ta khuyên dùng bao cao su để làm gì bạn.Trừ khi bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ thôi.

Charles
01-05-2017, 20:19

Bạn nghĩ người ta sản xuất ra BCS chỉ để trang chí cho đẹp thôi sao?? Chỉ những trường hợp BCS gặp sự cố tuột rách mới có khả năng có nguy cơ, còn bao không sự cố gì là an toàn 100%.

metmoi12
03-06-2018, 14:35
Cho mình hỏi một câu trong diễn đàn này có lần nào bqt tư vấn trường hợp quan hệ với GMD mà say quá kg nhớ có quan hệ với GMD mà mình không biết kg

Charles
03-06-2018, 14:38
Cho mình hỏi một câu trong diễn đàn này có lần nào bqt tư vấn trường hợp quan hệ với GMD mà say quá kg nhớ có quan hệ với GMD mà mình không biết kg

Cũng có trường hợp nói là vì say nên không nhớ có quan hệ hay không, những trường hợp mơ hồ như vậy chỉ có XN chứ không rõ ràng thì BQT không thể tư vấn chính xác.

Tuanmecsedec
03-06-2018, 14:53

Nếu mà bạn say quá không biết gì thì làm sao súng lên nòng.

metmoi12
03-06-2018, 15:14
Ý mình hỏi là lúc nhậu say tự minh đi tìm GMD gh mà không biết kg.

Tuanmecsedec
03-06-2018, 15:30
Ý mình hỏi là lúc nhậu say tự minh đi tìm GMD gh mà không biết kg.

Trừ khi là bạn người điên (tâm thần) mới không biết.