PDA

View Full Version : Massage tại các spa đồng giới

Tiến Thành
27-04-2017, 18:40
Chào mọi người! Em là 1 đồng tính nam, sống khá kín, dạo gần đây em không biết mình đã học thói hư tật xấu từ đâu, có thể là do cô đơn quá lâu rồi chăng, em đã đi các spa dành cho đồng tính nam. Dưới đây em xin trình bày trường hợp của mình.
lần đầu em chỉ cho nhân viên massage kích dục bằng tay, không os không anal sex.
lần 2 cũng như lần 1
lần 3 cũng như trên nhưng nhân viên có mút đầu vú em và trần chuồng đè lên người em, không os, không anal
lần cuối anh nhân viên có hôn môi cắn nhẹ môi em, mút đầu vú em, và os cho nhau khoảng 30s ,nhưng em có yêu cầu 2 bên đều đeo bao hết(đeo xong bao mới os), anh nhân viên không có xuất tinh, chỉ mình em xuất tinh thôi. Sau đó em kiểm tra bcs bằng cách đổ nước vào, bao vẫn nguyên vẹn không rách.
kết: các anh cho em hỏi em có nguy cơ không? Xin cám ơn các anh chị.

tiendat
27-04-2017, 18:44
những gì bạn kể không có nguy cơ gì hết

Charles
27-04-2017, 19:25
Chào mọi người! Em là 1 đồng tính nam, sống khá kín, dạo gần đây em không biết mình đã học thói hư tật xấu từ đâu, có thể là do cô đơn quá lâu rồi chăng, em đã đi các spa dành cho đồng tính nam. Dưới đây em xin trình bày trường hợp của mình.
lần đầu em chỉ cho nhân viên massage kích dục bằng tay, không os không anal sex.
lần 2 cũng như lần 1
lần 3 cũng như trên nhưng nhân viên có mút đầu vú em và trần chuồng đè lên người em, không os, không anal
lần cuối anh nhân viên có hôn môi cắn nhẹ môi em, mút đầu vú em, và os cho nhau khoảng 30s ,nhưng em có yêu cầu 2 bên đều đeo bao hết(đeo xong bao mới os), anh nhân viên không có xuất tinh, chỉ mình em xuất tinh thôi. Sau đó em kiểm tra bcs bằng cách đổ nước vào, bao vẫn nguyên vẹn không rách.

Theo những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ với bệnh nào cả.

Tuanmecsedec
27-04-2017, 20:56
lần 2 cũng như lần 1

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tiến Thành
28-04-2017, 17:24
Em cám ơn tư vấn của mọi người. Chúc mọi người có nhiều niềm vui trong cuộc sống ạ