PDA

View Full Version : Máu văng vào mắt

motconngungoc
28-04-2017, 17:25
Chào anh chị, em giận và đòi chia tay nên bạn trai em lấy dao lam rạch tay để năng nỉ, bạn trai em có chơi ma túy đá. Lúc cắt tay, em thấy máu chảy trên tay anh ấy khá nhiều. Một lts sau, anh ấy đi ăn cơm rồi đi tắm và thay đồ khác. Lúc em gần đi ngủ, anh ấy vào xin lỗi nhưng em vùng vẩy và dằng co rất dữ, em có đánh anh ấy nữa.vậy có phải vết thương bị động và máu văng vào mắt em thì em bị HIV không ạ

motconngungoc
28-04-2017, 18:54
Mọi người ơi có ai không

motconngungoc
28-04-2017, 19:54
Các ac ơi có ai giúp em không

Tuanmecsedec
28-04-2017, 20:23
Chào anh chị, em giận và đòi chia tay nên bạn trai em lấy dao lam rạch tay để năng nỉ, bạn trai em có chơi ma túy đá. Lúc cắt tay, em thấy máu chảy trên tay anh ấy khá nhiều. Một lts sau, anh ấy đi ăn cơm rồi đi tắm và thay đồ khác. Lúc em gần đi ngủ, anh ấy vào xin lỗi nhưng em vùng vẩy và dằng co rất dữ, em có đánh anh ấy nữa.vậy có phải vết thương bị động và máu văng vào mắt em thì em bị HIV không ạ

Mọi người ơi có ai không

Các ac ơi có ai giúp em không

Bạn đừng có kiểu suy diễn hoang tưởng quá.nếu nào máu văng vào đầy mắt bạn thì mới lo.Chứ kiểu hỏi của bạn hoang tưởng thì ban quản trị tư vấn kiểu hỏi quan tưởng của bạn,lúc ấy té ghế thì ráng mà chịu.

Tuanmecsedec thấy bạn toàn những chủ đề suy diễn hoang tưởng

Chủ đề: Bị văng máu vào mắt (http://www.diendanhiv.vn/threads/51684-Bi-vang-mau-vao-mat)Chủ đề: Bị văng máu vào mắt (http://www.diendanhiv.vn/threads/51684-Bi-vang-mau-vao-mat)Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

motconngungoc
28-04-2017, 21:38
Vậy là không sao đúng không anh

Tuanmecsedec
28-04-2017, 21:50
Vậy là không sao đúng không anh

Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

motconngungoc
29-04-2017, 11:15
Nhưng sao hổm rài em đau bụng tiêu chảy hoài luôn anh oi, huhu em quen nó mà nó có khả năng rất cao bị hiv nên giờ em sợ lắm, quen nhau thì anh biết rồi, hôn hít, cắn môi, cắn lưỡi (chảy máu) rồi làm đủ thứ trò trên đời chỉ duy nhất không quan hệ xâm nhập

motconngungoc
29-04-2017, 12:54
Huhu em lo lắm, em hôn môi, hôn lưỡi, cắn môi, cắn lưỡi, vật lộm, và làm nhiều thứ lắm, em sợ quá ac ơi..

Tuanmecsedec
29-04-2017, 14:06
Chủ đề nào mà Tuanmecsedec đã khẳng định lần cuối không có nguy cơ thì coi như không cần thiết tư vấn nữa.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Charles
29-04-2017, 14:21

Bạn chỉ suy diễn thôi, nếu có máu vào mắt bạn sẽ biết ngay.

motconngungoc
29-04-2017, 16:17
Anh chị ơi, bạn tình của em bị lỡ môi có rướm máu như dời leo, em âu yếm cạ cạ mặt em lên mặt anh ấy, nếu em sơ ý cạ con mắt em trúng ngay chỗ đó thì có phải em bị hiv không ạ? Tại lúc đó em nhớ mắt em bị đau, đo phải tháo Lens (kính áp tròng) ra và nhỏ thuốc vào, nên em nghỉ chắc là máu văng trúng rồi

Charles
29-04-2017, 16:22
Anh chị ơi, bạn tình của em bị lỡ môi có rướm máu như dời leo, em âu yếm cạ cạ mặt em lên mặt anh ấy, nếu em sơ ý cạ con mắt em trúng ngay chỗ đó thì có phải em bị hiv không ạ? Tại lúc đó em nhớ mắt em bị đau, đo phải tháo Lens (kính áp tròng) ra và nhỏ thuốc vào, nên em nghỉ chắc là máu văng trúng rồi

Bạn chỉ suy diễn thôi, nếu có máu văng vào mắt bạn sẽ biết.

Yêu nhau mà không tin tưởng nhau thì nên dừng lại, mới chỉ âu yếm đã lo lắng rồi thì tình này cũng không tới đâu.