PDA

View Full Version : tay dính dịch dụi mắt

lelamhung
29-04-2017, 07:59
Mấy a chị tư vấn dùm e.em hôm qua mới quan hệ đồng tính. Và e dùng tay làm xuất tinh bạn đó, tay e dính đầy dịch, xong e lấy áo lau sơ qua thôi, ko lau kĩ ,xong sau đó e vào nhà vệ sinh để rửa tay , nhưng tự nhiên lúc đó mắt e hơi ngứa,nên e phản xạ dùng tay dính dịch dụi vào đuôi mắt phải. ..Vậy em có nguy cơ ko ? E cảm ơn

Tuanmecsedec
29-04-2017, 08:04
Mấy a chị tư vấn dùm e.em hôm qua mới quan hệ đồng tính. Và e dùng tay làm xuất tinh bạn đó, tay e dính đầy dịch, xong e lấy áo lau sơ qua thôi, ko lau kĩ ,xong sau đó e vào nhà vệ sinh để rửa tay , nhưng tự nhiên lúc đó mắt e hơi ngứa,nên e phản xạ dùng tay dính dịch dụi vào đuôi mắt phải. ..Vậy em có nguy cơ ko ? E cảm ơn

Bạn yên tâm những gì bạn kể không sao.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
29-04-2017, 09:32

Bạn không có nguy cơ.

lelamhung
29-04-2017, 10:41
E cam ơn.......