PDA

View Full Version : Quan hệ qua đường hậu môn

Long286
30-04-2017, 12:17
Em chào mọi người ạ!
Mọi người tư vấn giúp e ạ.
E và ng yêu có quan hệ qua đường hậu mộ nhưng không dùng bao. Tuy nhiên khi mới đưa vào được nửa đầu khất thì rút ra ạ, không có đưa vào tiếp nữa. Mn tư vấn giúp em là em và ng yêu có nguy cơ bị nhiễm HIV không ạ?
E cám ơn nhiều ạ

Long286
30-04-2017, 12:46
Ai tư vấn giúp e với ạ.... e lo quá ạ.

Tuanmecsedec
30-04-2017, 14:09
Em chào mọi người ạ!
E và ng yêu có quan hệ qua đường hậu mộ nhưng không dùng bao. Tuy nhiên khi mới đưa vào được nửa đầu khất thì rút ra ạ, không có đưa vào tiếp nữa. Mn tư vấn giúp em là em và ng yêu có nguy cơ bị nhiễm HIV không ạ?
E cám ơn nhiều ạ

Ai tư vấn giúp e với ạ.... e lo quá ạ.

Nếu đúng như những gì bạn kể thì yên tâm không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Long286
30-04-2017, 14:41
Dạ anh Tuấn ơi... có thật e và ng yêu k có nguy cơ k ạ.
Em cám ơn anh Tuấn nhiều lắm

Dalat
30-04-2017, 17:04
Mình xin chia sẻ bạn thế này:
Quan hệ cùng giới hiện nay đang là nguy cơ cao nhất vì tính không chung thuỷ và dễ bị hấp dẫn bởi những đối tượng có vẻ ngoài thu hút. Do đó, nếu bạn và người yêu bạn tin tưởng thì k dùng bao, còn nếu k thì dùng bao kể cả oral sex. Tuy nhiên, hai bạn nên đi xét nghiệm hiv và tất cả các bệnh xã hội trước khi tiến đến một quan hệ nghiêm túc. Rất nhiều trường hợp quen nhau 1-2 năm rồi chia tay, rồi đi xét nghiệm thì có bệnh. Vài chia sẻ với bạn.

Long286
30-04-2017, 17:20
Mình xin chia sẻ bạn thế này:
Quan hệ cùng giới hiện nay đang là nguy cơ cao nhất vì tính không chung thuỷ và dễ bị hấp dẫn bởi những đối tượng có vẻ ngoài thu hút. Do đó, nếu bạn và người yêu bạn tin tưởng thì k dùng bao, còn nếu k thì dùng bao kể cả oral sex. Tuy nhiên, hai bạn nên đi xét nghiệm hiv và tất cả các bệnh xã hội trước khi tiến đến một quan hệ nghiêm túc. Rất nhiều trường hợp quen nhau 1-2 năm rồi chia tay, rồi đi xét nghiệm thì có bệnh. Vài chia sẻ với bạn.
Cám ơn bạn ạ...
Tại vì mình trót lỡ lần này thôi.... chứ lần sau mình sẽ dùng bao đàng hoàng...
Mình muốn hỏi là với trường hợ trên của mình... mình và ng yêu có nguy cơ không ạ?
Cám ơn bạn rất nhiều

Charles
30-04-2017, 20:42
Em chào mọi người ạ!
E cám ơn nhiều ạ

Bạn chỉ mới đưa DV vào nửa đầu khấc rút ra ngay thì yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
01-05-2017, 07:06

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.