PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng tay

Chovochocon
30-04-2017, 20:31
Hôm qua liên hoan nên em ngà ngà có đi mát xa và qhtd với gmd. Gmd có handjob cho em khoảng 30s. Sau đó gmd đeo bcs cho em. Quan hệ một lúc em ra. Gmd tháo bcs cho em. Em nhìn thấy tinh dịch vẫn còn ở trong. Em co cầm vào bcs để kiểm tra. Sau đoa em đi rửa bằng nươca. Anh chị xem em co nguy cơ ko ah

Charles
30-04-2017, 20:54
Hôm qua liên hoan nên em ngà ngà có đi mát xa và qhtd với gmd. Gmd có handjob cho em khoảng 30s. Sau đó gmd đeo bcs cho em. Quan hệ một lúc em ra. Gmd tháo bcs cho em. Em nhìn thấy tinh dịch vẫn còn ở trong. Em co cầm vào bcs để kiểm tra. Sau đoa em đi rửa bằng nươca. Anh chị xem em co nguy cơ ko ah

Theo lời bạn kể thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
01-05-2017, 07:07
Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Chovochocon
01-05-2017, 13:55
Em có dùng tay cầm bcs sau đó dùng tay rửa dv bằng nước. Kiểm tra bcs thấy có tinh dịch thôi ạ. Anh chị giúp em với

Tuanmecsedec
01-05-2017, 14:13
Em có dùng tay cầm bcs sau đó dùng tay rửa dv bằng nước. Kiểm tra bcs thấy có tinh dịch thôi ạ. Anh chị giúp em với

Như vậy không sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
01-05-2017, 21:02

Bạn yên tâm không sao.

Chovochocon
01-05-2017, 21:33
Dạ em cảm ơn anh tuấn và bqt. Em vẫn lo quá

Charles
01-05-2017, 21:40
Dạ em cảm ơn anh tuấn và bqt. Em vẫn lo quá

Bạn đã được tư vấn rồi thì yên tâm đi.