PDA

View Full Version : Quan hệ với người phơi nhiễm có bị lây hay không?

nguyenvansinh
01-05-2017, 12:38
Em có qh với gmd mà bị rách bao lúc đó em không để ý nên qh thêm được 2 phut e xuất tinh trong. Lúc đó e đem dương vật đi rửa. RỒi sợ nên em dùng thuốc. 4 ngày sau thì em qh không bcs với vợ. EM đang lo cho vợ em lắm. Em rất ân hận mong mn tư vấn giúp em.

Tuanmecsedec
01-05-2017, 13:54
Em có qh với gmd mà bị rách bao lúc đó em không để ý nên qh thêm được 2 phut e xuất tinh trong. Lúc đó e đem dương vật đi rửa. RỒi sợ nên em dùng thuốc. 4 ngày sau thì em qh không bcs với vợ. EM đang lo cho vợ em lắm. Em rất ân hận mong mn tư vấn giúp em.

Thời gian mới 4 ngày thì bạn chưa lây nhiễm cho vợ,khi nào sau 1 tuần thì mới lo.Vì vậy trong thời gian bị phơi nhiễm thì nên bảo vệ cho vợ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
01-05-2017, 20:31

Bạn mới có nguy cơ 4 ngày thì chưa có khả năng lây nhiễm cho người khác. Nhưng khuyến cáo trong thời gian có nguy cơ mà chưa có kết quả XN cuối cùng thì bạn cần giữ an toàn cho người khác, khi QHTD buộc phải sử dụng BCS.