PDA

View Full Version : Xin tư vấn

Gang
03-05-2017, 15:29
Em chào các anh chị ban quản trị ạ,
hiện em đang rất lo lắng ạ, sáng nay em có việc phải dậy sớm, em ở 1 chung cư ở một khu quy hoạch mới nên khá hoang vắng ạ.
Lúc sáng em còn mơ màng vì chưa tỉnh ngủ hẳn, em có đi xuống bãi giữ xe, thì đột nhiên có người phía sau đi lên chạm vào tay em làm em giật cả mình vì đau nhói lên ạ.
Em không biết người đó là ai, có phải người xấu hay không nhưng lúc người đó chạm vào tay em thì em đau nhói ạ.
em có chụp hình vết đó lại ạ, vết đó ở trong hình tròn màu vàng, vết đó ngay bên cạnh một lỗ chân lông nên các anh chị xem kỹ giúp em với ạ, vì rất dễ nhìn nhầm vết đó là lỗ chân lông ạ.
thật sự là em rất lo lắng, các anh chị xem giúp em với ạ

Tuanmecsedec
03-05-2017, 15:35
Em chào các anh chị ban quản trị ạ,
hiện em đang rất lo lắng ạ, sáng nay em có việc phải dậy sớm, em ở 1 chung cư ở một khu quy hoạch mới nên khá hoang vắng ạ.
Lúc sáng em còn mơ màng vì chưa tỉnh ngủ hẳn, em có đi xuống bãi giữ xe, thì đột nhiên có người phía sau đi lên chạm vào tay em làm em giật cả mình vì đau nhói lên ạ.
Em không biết người đó là ai, có phải người xấu hay không nhưng lúc người đó chạm vào tay em thì em đau nhói ạ.
em có chụp hình vết đó lại ạ, vết đó ở trong hình tròn màu vàng, vết đó ngay bên cạnh một lỗ chân lông nên các anh chị xem kỹ giúp em với ạ, vì rất dễ nhìn nhầm vết đó là lỗ chân lông ạ.
thật sự là em rất lo lắng, các anh chị xem giúp em với ạ

Bạn chỉ là suy diễn hoang tưởng không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Gang
03-05-2017, 15:38
Bạn chỉ là suy diễn hoang tưởng không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Dạ anh ơi, em biết là làm phiền anh nhưng anh xem hình kĩ giúp em với ạ vì vết đó ngay bên cạnh lỗ chân lông có một sợ lông mới mọc ạ.
anh xem kĩ hình giúp em với ạ, vết đó có giống không ạ?
em cám ơn anh

Tuanmecsedec
03-05-2017, 15:40
Dạ anh ơi, em biết là làm phiền anh nhưng anh xem hình kĩ giúp em với ạ vì vết đó ngay bên cạnh lỗ chân lông có một sợ lông mới mọc ạ.
anh xem kĩ hình giúp em với ạ, vết đó có giống không ạ?
em cám ơn anh

Tuanmecsedec khẳng định bạn suy diễn đến kim tiêm thôi,bạn không có nguy cơ.

Gang
03-05-2017, 15:44
Tuanmecsedec khẳng định bạn suy diễn đến kim tiêm thôi,bạn không có nguy cơ.

Dạ em cám ơn anh
anh ơi, anh xem hình của em rồi đúng không ạ?

Tuanmecsedec
03-05-2017, 15:57
Dạ em cám ơn anh
anh ơi, anh xem hình của em rồi đúng không ạ?

Ban quản trị không có cắm đầu tư vấn bừa đâu bạn,mà hỏi câu đó.