PDA

View Full Version : Cho em hỏi

Meoi
03-05-2017, 23:14
Lễ này em có về quê chơi với gia đình .. Em chưa có kể về bệnh tình của em cho ai biết hết
Em có ngủ chung đắp chăn chung với em của em
Giặt đồ chung với gia đình em
Em có thủ dâm .những là thủ dâm ở trong nhà vệ sinh sau đó em có rửa sạch sẽ chổ tinh dịch của em.những em sợ là còn dích tiên dịch ở dưới sàn tắm rồi gia đình em đạp phải
Cho em hỏi có lây hiv như thế không ạ

Tuanmecsedec
04-05-2017, 07:48
Lễ này em có về quê chơi với gia đình ..Em chưa có kể về bệnh tình của em cho ai biết hết
Em có ngủ chung đắp chăn chung với em của em
Giặt đồ chung với gia đình em
Em có thủ dâm .những là thủ dâm ở trong nhà vệ sinh sau đó em có rửa sạch sẽ chổ tinh dịch của em.những em sợ là còn dích tiên dịch ở dưới sàn tắm rồi gia đình em đạp phải
Cho em hỏi có lây hiv như thế không ạ

Bạn bị bệnh gì chưa kể cho ai biết,bạn bị bệnh hoang tưởng hay thần kinh vớ vẩn?.

Chủ đề: Tư vấn dùm em các nguy cơ sau 43 ngày xét nghiệm âm tính (http://www.diendanhiv.vn/threads/51732-Tu-van-dum-em-cac-nguy-co-sau-43-ngay-xet-nghiem-am-tinh)

Cho dù bạn muốn thật sự nhiễm HIV thì cũng không có lây nhiễm cho người khác kiểu như vậy.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Meoi
04-05-2017, 13:31
Tại vì em chưa chốt sau 12 tuần nên em lo lắng cho gia đình em thôi anhn

Tuanmecsedec
04-05-2017, 14:45
Tại vì em chưa chốt sau 12 tuần nên em lo lắng cho gia đình em thôi anhn

Mục đích chính chủ đề này coi như tư vấn xong,để không làm loãng topic,Tuanmecsedec khóa lại.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.