PDA

View Full Version : Đi đá bóng đạp phải vật lạ

ThuongLy
04-05-2017, 08:27
Hôm qua em đi đá bóng.Đang đá thì em thấy chân đau.kiểm tra thì thấy bị chảy máu.e chỉ chắc chắn là chỗ đó k có kim tiêm.E nghi là mình đạp phải miếng sành hoặc thủy tinh.Trong Th có ng nhiếm H dẫm vào rồi em dẫm lại chỗ đó,máu vẫn còn tươi thì nguy cơ của em cao k ạ.E k biết e dẫm phải chỗ nào nữa nếu biết thì đã kiểm tra chỗ đó r.E sợ ng khác cũng như em dẫm phải chỗ đó.

Tuanmecsedec
04-05-2017, 08:32
Hôm qua em đi đá bóng.Đang đá thì em thấy chân đau.kiểm tra thì thấy bị chảy máu.e chỉ chắc chắn là chỗ đó k có kim tiêm.E nghi là mình đạp phải miếng sành hoặc thủy tinh.Trong Th có ng nhiếm H dẫm vào rồi em dẫm lại chỗ đó,máu vẫn còn tươi thì nguy cơ của em cao k ạ.E k biết e dẫm phải chỗ nào nữa nếu biết thì đã kiểm tra chỗ đó r.E sợ ng khác cũng như em dẫm phải chỗ đó.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.Bạn xem chủ đề này,Tuanmecsedec có giải thích rõ ràng:

Chủ đề: Thời gian tồn tại tối đa của HIV trong máu ngoài môi trường (http://diendanhiv.vn/threads/6065-Thoi-gian-ton-tai-toi-da-cua-HIV-trong-mau-ngoai-moi-truong)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

ThuongLy
04-05-2017, 08:59
A hiểu ý e k ạ.E hiểu hiv k thể tồn tại ngoài môi trường rồi.Nhưng ý e là ng khác đạp phải xong em cũng dẫm trúng.Chỗ đó máu đó chưa kịp khô.Nghĩa là ng đó dẫm lên rồi em dẫm luôn.chỉ có vài giây máu chưa khô đc a ạ

Tuanmecsedec
04-05-2017, 09:05
A hiểu ý e k ạ.E hiểu hiv k thể tồn tại ngoài môi trường rồi.Nhưng ý e là ng khác đạp phải xong em cũng dẫm trúng.Chỗ đó máu đó chưa kịp khô.Nghĩa là ng đó dẫm lên rồi em dẫm luôn.chỉ có vài giây máu chưa khô đc a ạ

Tuanmecsedec không có cắm đầu tư vấn bừa đâu bạn mà bạn nói câu đó.Tuanmecsedec khẳng định những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

ThuongLy
04-05-2017, 09:45
Lỡ ng đó chạy xong dẫm mảnh vỡ xoẹt một đường máu dài,nghĩa là máu tràn lan ra bải cỏ.em cũng dẫm phải chỗ đó và 2 máu tiếp xúc trực tiếp luôn thì sao ạ.Và thêm nữa là vết thương em sâu lắm.chảy rất nhiều máu.hôm đó thời tiết mát mẻ e sợ con virus vẫn còn sống

Tuanmecsedec
04-05-2017, 09:52
Lỡ ng đó chạy xong dẫm mảnh vỡ xoẹt một đường máu dài,nghĩa là máu tràn lan ra bải cỏ.em cũng dẫm phải chỗ đó và 2 máu tiếp xúc trực tiếp luôn thì sao ạ.Và thêm nữa là vết thương em sâu lắm.chảy rất nhiều máu.hôm đó thời tiết mát mẻ e sợ con virus vẫn còn sống

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

ThuongLy
04-05-2017, 10:59
Trong th mảnh thủy tinh có máu tươi thì coa cần phơi nhiễm k ạ.E k biết rõ về hiv nhưng e lên mạng đọc thì họ bảo máu tiếp xúc với máu là nguy cơ của hiv anh ạ

Tuanmecsedec
04-05-2017, 14:35
Trong th mảnh thủy tinh có máu tươi thì coa cần phơi nhiễm k ạ.E k biết rõ về hiv nhưng e lên mạng đọc thì họ bảo máu tiếp xúc với máu là nguy cơ của hiv anh ạ

Bạn đọc chữ Việt kém quá.Bạn ngồi đánh vần từng chữ coi chổ nào mà Tuanmecsedec tư vấn có nguy cơ hay không.

Chủ đề nào mà Tuanmecsedec đã khẳng định lần cuối không có nguy cơ thì coi như không cần thiết tư vấn nữa.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.