PDA

View Full Version : Đi massage, rồi nhân viên Oral sex

lolangnhieuqua
05-05-2017, 15:43
Dạ em chào Anh!
Anh ơi cho e hỏi, cách đây 1 tháng e có đi massage, nhân viên ở đó có OS cho e trong khoảng 5 phút. lúc đó e chỉ sờ ngực, và có thơm lên má 1 cái. DV của e trước đó có 2 chấm đỏ trên đầu DV. Sau đêm hôm đó thì 1 ngày sau e có triệu chứng:

1, Đi ngoài đến 2 tuần mới khỏi hẳn. trong 2 tuần đó có ngày thì bình thường có ngày thì lại đi ngàoi, khi đi ngàoi thì đau râm ran ở bụng.
2, sau 1 tuần thì e có hơi nóng trong người, ban đêm có ra mồ hôi ( nhưng e không biết là do nóng hay như thế nào do mấy hôm nay ở SG cũng oi bức)
3, Cách 3 tuần kể từ hôm đó e có lên 1 hạch ở cổ chỗ đoạn phía trên vai 1 chút chứ ko phải dưới hàm.

Không biết em như vậy thì có nguy cơ bị không ạ!
P/S: trong khoảng thời gian đó thì e có QH không dùng bcs với bạn gái ở tuần thứ 3 thì sau 1 ngày bạn gái e bị đi ngàoi gần 1 tuần nay, và đang bị cảm cúm trk khi QH.

Tuanmecsedec
05-05-2017, 15:50
Dạ em chào Anh!
Anh ơi cho e hỏi, cách đây 1 tháng e có đi massage, nhân viên ở đó có OS cho e trong khoảng 5 phút. lúc đó e chỉ sờ ngực, và có thơm lên má 1 cái. DV của e trước đó có 2 chấm đỏ trên đầu DV. Sau đêm hôm đó thì 1 ngày sau e có triệu chứng:

1, Đi ngoài đến 2 tuần mới khỏi hẳn. trong 2 tuần đó có ngày thì bình thường có ngày thì lại đi ngàoi, khi đi ngàoi thì đau râm ran ở bụng.
2, sau 1 tuần thì e có hơi nóng trong người, ban đêm có ra mồ hôi ( nhưng e không biết là do nóng hay như thế nào do mấy hôm nay ở SG cũng oi bức)
3, Cách 3 tuần kể từ hôm đó e có lên 1 hạch ở cổ chỗ đoạn phía trên vai 1 chút chứ ko phải dưới hàm.

Không biết em như vậy thì có nguy cơ bị không ạ!
P/S: trong khoảng thời gian đó thì e có QH không dùng bcs với bạn gái ở tuần thứ 3 thì sau 1 ngày bạn gái e bị đi ngàoi gần 1 tuần nay, và đang bị cảm cúm trk khi QH.

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

lolangnhieuqua
05-05-2017, 15:54
vậy bây giờ e khỏi lo cái HIV ak A. Nó làm e mất ăn mất ngủ lâu nay. bây giwof e chỉ có lo cho bạn gái em thôi. Viêm gan siêu vi B thì e đã bị cách đây 7 năm rồi.
Vậy bjo chỉ sợ là bị giang mai thôi ak A?

Tuanmecsedec
05-05-2017, 15:57
vậy bây giờ e khỏi lo cái HIV ak A. Nó làm e mất ăn mất ngủ lâu nay. bây giwof e chỉ có lo cho bạn gái em thôi. Viêm gan siêu vi B thì e đã bị cách đây 7 năm rồi.
Vậy bjo chỉ sợ là bị giang mai thôi ak A?

Với HIV không có nguy cơ đâu,bạn yên tâm đi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.