PDA

View Full Version : Nhớ anh vô cùng

VanAnh
27-06-2013, 04:34
<p class="intro_text">
<span id="advenueINTEXT" name="advenueINTEXT">Anh&nbsp; thuong nho! Day co le la nhung dong chu cuoi cung em viet cho anh. Em da viet rat nhieu thu nhung khong co co hoi gap anh de dua chung cho anh. Tinh cam em danh cho anh nhieu hon nhung gi anh cam nhan. Vay ma anh da khong tran trong no, xem no nhu mot tro choi ma ket qua la nhung giot nuoc mat cua rieng em.</span></p>
<p class="body_text">
<span id="advenueINTEXT" name="advenueINTEXT">Em gian anh da lam em ton thuong, da lam cho cuoc song em bi xao tron va hon het la lam em mat niem tin vao tinh yeu.</span></p>
<p class="body_text">
<span id="advenueINTEXT" name="advenueINTEXT">Co le se khong bao gio anh vao trang web nay de doc tin. Gia nhu anh hieu duoc em thi em man nguyen biet nhuong nao. Sau khi hoc xong chuong trinh dai hoc em se ve Can Tho anh a. Em cung da doi so dien thoai. Vi em so neu cu dung so cu hoai thi em se khong kiem che duoc nhung con so dien thoai cua anh va em lai nhan tin cho anh hay doi cho nhung dong tin nhan cua anh. Chuc anh hanh phuc, Tham mai nho den anh nhu nhung ngay dau ta gap nhau.</span></p>
<p class="body_text">
<span id="advenueINTEXT" name="advenueINTEXT">Nho nhe anh, tinh cam em danh cho van nguyen ven nhu ngay nao...</span></p>

imported_HTForever
27-06-2013, 06:02
Tinh&nbsp;yeu la dieu ky dieu cua tao hoa - ong Troi

mottraitim
04-08-2013, 00:56
Có lẽ................

Có lẽ....trên đường đời tấp lập...
.................................................. .....Ta vô tình để lạc bước nhau..
Nhưng anh ơi...................sẽ là mãi mãi..
.................................................. .......Hình bóng anh...góc nhỏ trong tim..!!!:angry: