PDA

View Full Version : anh chị em trên diễn đàn giúp e vơi

Hungsunny
05-05-2017, 18:37
tình hình là hôm bữa lỡ dại e co đi caphe thư giãn..rồi ngày hôm sau e đi tắm sông với bạn ....về nhà tắm rửa thì phát hiên nó nổi một cái vết j đó lạ lạ....e sợ bi giang mai quá...mọi người xem giup e có phải giang mai không ạ
em rất cám ơn mọi người nhiều lắm ạ

Charles
05-05-2017, 19:48
tình hình là hôm bữa lỡ dại e co đi caphe thư giãn..rồi ngày hôm sau e đi tắm sông với bạn ....về nhà tắm rửa thì phát hiên nó nổi một cái vết j đó lạ lạ....e sợ bi giang mai quá...mọi người xem giup e có phải giang mai không ạ
em rất cám ơn mọi người nhiều lắm ạ

Giang mai bạn phải XN mới biết.

Hungsunny
05-05-2017, 19:51
Dạ a... bữa e vô benh vien gia dinh khám thì bác sĩ chỉ nhìn và nói ko bị j.. bảo la bị viêm da thui

Hungsunny
05-05-2017, 19:53
Giang mai bạn phải XN mới biết.
Vậy cái này phải dấu hiệu của nó ko ạ.. nhin kỹ mới thấy ạ.. e chụp gần và nghiêng nghiêng vào bóng đèn thì mới thấy ạ

Charles
05-05-2017, 19:57
Dạ a... bữa e vô benh vien gia dinh khám thì bác sĩ chỉ nhìn và nói ko bị j.. bảo la bị viêm da thui

Vậy cái này phải dấu hiệu của nó ko ạ.. nhin kỹ mới thấy ạ.. e chụp gần và nghiêng nghiêng vào bóng đèn thì mới thấy ạ

Bạn đã đi khám và được BS trả lời chỉ viêm da, bạn thoa thuốc mấy bữa sẽ hết. Còn nếu bạn cảm thấy không yên tâm thì đến nơi khác khám lại.

Hungsunny
05-05-2017, 20:02
Bạn đã đi khám và được BS trả lời chỉ viêm da, bạn thoa thuốc mấy bữa sẽ hết. Còn nếu bạn cảm thấy không yên tâm thì đến nơi khác khám lại.
Dạ a. Bác sĩ nhìn va bảo ko sao roi cho thuoc uống voi ve sinh... chứ ko xét nghiệm j cả... e lo quá

Tuanmecsedec
05-05-2017, 21:24

Dạ a. Bác sĩ nhìn va bảo ko sao roi cho thuoc uống voi ve sinh... chứ ko xét nghiệm j cả... e lo quá

Bạn đã khám Bác Sĩ nói viêm da thôi thì yên tâm,bạn ra tiệm thuốc tây mua Bipolac thoa sẽ hết ngay.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hungsunny
05-05-2017, 22:20
dạ cám ơn a tuấn và mấy a e đã tu vấn ạ