PDA

View Full Version : Xét nghiệm âm tính nhưng vẫn có những triệu chứng và dấu hiệu của HIV/AIDS

elscooper
06-05-2017, 07:17
6 tháng trước em có quan hệ với gmd và bị rách bao và em có đi xét nghiệm ở trung tâm phòng chống HIV/AIDS thì bác sĩ báo kết quả là âm tính nhưng em vẫn thấy mình có các triệu chứng của HIV. bây giờ e đang rất hoang mang là như vậy đã an toàn chưa hay nên đi xét nghiệm tiếp tục ở chỗ khác ạ

Tuanmecsedec
06-05-2017, 08:00
6 tháng trước em có quan hệ với gmd và bị rách bao và em có đi xét nghiệm ở trung tâm phòng chống HIV/AIDS thì bác sĩ báo kết quả là âm tính nhưng em vẫn thấy mình có các triệu chứng của HIV. bây giờ e đang rất hoang mang là như vậy đã an toàn chưa hay nên đi xét nghiệm tiếp tục ở chỗ khác ạ

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy,sau 6 tháng bạn xét nghiệm âm tính là an toàn trên cả an toàn.Còn chuyện bạn nói có triệu chứng như của HIV là không liên quan gì hết hoặc là bạn bị vấn đề khác thôi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.