PDA

View Full Version : bệnh giang mai+ sùi mào gà

luansoroi
06-05-2017, 10:46
anh tuấn ơi
e là luân e quên nick củ òi nên e tạo nick mới
anh cho e hỏi
e thấy trên đầu dương vật và thân dương vật của e có những mụt nhỏ li ti màu đỏ và có cảm giác ngứa cho e hỏi có phải bệnh sùi mào gà hoặc giang mai không ạ
e quan hệ không an toàn 1.5 tháng rồi và e cũng có dùng thuốc phơi nhiễm và đã hoàn thanh xong rồi
cho e hỏi bây giờ e có thể đi xét nghiệm giang mai + hiv được chưa ạ
và sùi mào gà thì xét nghiệm ở đâu ạ
mong a tuấn và các anh chị tư vấn và hướng dẫn em nơi nào xét nghiệm những căn bệnh này ạ e sợ lắm luôn rồi

Nguyen Ha
06-05-2017, 11:11
anh tuấn ơi
anh cho e hỏi
e thấy trên đầu dương vật và thân dương vật của e có những mụt nhỏ li ti màu đỏ và có cảm giác ngứa cho e hỏi có phải bệnh sùi mào gà hoặc giang mai không ạ
e quan hệ không an toàn 1.5 tháng rồi và e cũng có dùng thuốc phơi nhiễm và đã hoàn thanh xong rồi
mong a tuấn và các anh chị tư vấn và hướng dẫn em nơi nào xét nghiệm những căn bệnh này ạ e sợ lắm luôn rồi

Sau nguy cơ 1,5 tháng bạn XN giang mai và viêm gan b được rồi, còn sùi mào gà bs sẽ thăm khám trực tiếp rồi đưa ra kết luận và có hướng điều trị.

luansoroi
06-05-2017, 11:53
cho em hỏi e cần đi khám ở bệnh viện nào ạ

Nguyen Ha
06-05-2017, 12:07

Bệnh viện da liễu, bệnh viện đa khoa.

Tuanmecsedec
06-05-2017, 14:10
anh tuấn ơi
anh cho e hỏi

Giang mai chỉ có xét nghiệm thì mới biết bạn,còn sùi mào gà sau 1,5 tháng bạn không có biểu hiện thì yên tâm mình không bị là rất cao.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

luansoroi
08-05-2017, 07:58
dạ cảm ơn anh tuấn
nhưng a ơi ở dưới lớp da quy đầu của em có nhũng mụt nhỏ liti quan sát kĩ mới thấy e không biết có bị sùi mào gà không em sợ lắm
nếu như em bị sùi mào gà với thời gian 1.5 tháng thì nhũng mụt sùi mào gà sẽ bự hay nhỏ anh

Charles
08-05-2017, 09:07
dạ cảm ơn anh tuấn
nhưng a ơi ở dưới lớp da quy đầu của em có nhũng mụt nhỏ liti quan sát kĩ mới thấy e không biết có bị sùi mào gà không em sợ lắm
nếu như em bị sùi mào gà với thời gian 1.5 tháng thì nhũng mụt sùi mào gà sẽ bự hay nhỏ anh

Đó chỉ là gai sinh dục, không phải SMG rồi bạn.

Tuanmecsedec
08-05-2017, 13:58
dạ cảm ơn anh tuấn

Không phải sùi mào gà đâu bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.