PDA

View Full Version : anh tuấn ơi tư vấn dùng em với quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su

toisochet
07-05-2017, 11:06
ngày hôm qua e có quan hệ với gmd .có sử dụng bao cao su . không os hay gì cả .lúc em tháo bao cao su em có rơi tinh dịch ra ngoài và ngay lập tức vào nhà tắm rửa sạch phần tinh dịch còn lại sau đó em lấy cái bao cao su ấy lấy vòi nước xịt vào cho căn tròn ra và không thấy vấn đề lủng hay gì nước vẫn còn nguyên trong bao như vậy e có nguy cơ không anh . chị ạ. giúp em câu trả lời

Nguyen Ha
07-05-2017, 11:08
ngày hôm qua e có quan hệ với gmd .có sử dụng bao cao su . không os hay gì cả .lúc em tháo bao cao su em có rơi tinh dịch ra ngoài và ngay lập tức vào nhà tắm rửa sạch phần tinh dịch còn lại sau đó em lấy cái bao cao su ấy lấy vòi nước xịt vào cho căn tròn ra và không thấy vấn đề lủng hay gì nước vẫn còn nguyên trong bao như vậy e có nguy cơ không anh . chị ạ. giúp em câu trả lời
Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ trong trường hợp này.

toisochet
07-05-2017, 11:43
em sợ lúc rơi tinh dịch ra ngoài nó chạm vào khu vực phía ngoài bcs sợ nó lây bằng cách đó a.c ạ

Nguyen Ha
07-05-2017, 12:18
em sợ lúc rơi tinh dịch ra ngoài nó chạm vào khu vực phía ngoài bcs sợ nó lây bằng cách đó a.c ạ

Quan trọng khi sung trận bạn có dùng bcs, còn trường hợp như bạn nói không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
07-05-2017, 13:37
Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Như vậy bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

toisochet
07-05-2017, 16:06
vâng ạ e có dùng . mà e tự cỡi bcs lúc e cởi ra nó có dính phía ngoài bcs ạ

toisochet
07-05-2017, 16:07
tinh trùng dính thôi ạ đầu dương vật không chạm sợ lúc tinh trùng dính con h nó sẽ chạy từ tinh trùng vào lỗ tiểu ạ . a chị giúp em câu trả lời cuối ạ

Nguyen Ha
07-05-2017, 19:51
tinh trùng dính thôi ạ đầu dương vật không chạm sợ lúc tinh trùng dính con h nó sẽ chạy từ tinh trùng vào lỗ tiểu ạ . a chị giúp em câu trả lời cuối ạ

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

toisochet
07-05-2017, 22:45
Bạn yên tâm không có nguy cơ.

vậy là em hoàn toàn không dính hiv phải không a c
có nên đi xét nghiệm ko a c
và còn 48h để uống pep không a c cho e 1 lời khuyên nhé a chị
em đở lo hơn rồi vì có anh chị bên cạnh e rất rất cảm ơn anh chị

Tuanmecsedec
08-05-2017, 07:16

vậy là em hoàn toàn không dính hiv phải không a c
có nên đi xét nghiệm ko a c
và còn 48h để uống pep không a c cho e 1 lời khuyên nhé a chị
em đở lo hơn rồi vì có anh chị bên cạnh e rất rất cảm ơn anh chị

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

toisochet
09-05-2017, 22:50
Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.h

anh tuấn và chị hà ơi cho em hỏi ngoài lề tí nha . lúc em qh xong em tháo bao .e chỉ rữa phần đầu dương vật.còn phần thân và phần mu lông không rữa như vậy phần lông em có chạm một lượng tinh dịch của ad e sợ lúc em mặt quần vào đầu dương vật của em lại dính ad . như vậy nó có lây không a chị

Charles
10-05-2017, 06:21
anh tuấn và chị hà ơi cho em hỏi ngoài lề tí nha . lúc em qh xong em tháo bao .e chỉ rữa phần đầu dương vật.còn phần thân và phần mu lông không rữa như vậy phần lông em có chạm một lượng tinh dịch của ad e sợ lúc em mặt quần vào đầu dương vật của em lại dính ad . như vậy nó có lây không a chị

Không có nguy cơ như vậy bạn.

toisochet
10-05-2017, 17:32
em cảm ơn a chị nhìu

Nguyen Ha
10-05-2017, 20:30

Như vậy không sao. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
12-05-2017, 06:55
Không sao bạn.