PDA

View Full Version : 82 ngày xét nghiệm combo âm tính

phạm nhật tiến
08-05-2017, 20:42
cách đây 7 tháng em có qhtd không an toàn sau 82 ngày xét nghiệm combo thì ât nhưng hồi chiều em có lên mạng xem nhiều diễn đàn khác nhau thì em thấy 1 bài viết ghi là xét nghiệm 3 tháng ât nhưng 6 tháng sau thì dương tính em đọc xong em lo cho trường hợp của em quá liệu em cần xét nghiệm nữa không anh

Charles
08-05-2017, 20:44
cách đây 7 tháng em có qhtd không an toàn sau 82 ngày xét nghiệm combo thì ât nhưng hồi chiều em có lên mạng xem nhiều diễn đàn khác nhau thì em thấy 1 bài viết ghi là xét nghiệm 3 tháng ât nhưng 6 tháng sau thì dương tính em đọc xong em lo cho trường hợp của em quá liệu em cần xét nghiệm nữa không anh

Sau nguy cơ 82 ngày bạn XN âm tính là đã an toàn 100%, không cần XN nữa.

Tuanmecsedec
08-05-2017, 20:47

Sau 82 ngày bạn xét nghiệm phương pháp HIV Combo âm tính là đã na toàn tuyệt đối.bạn đọc thông tin ở đâu đó xét nghiệm 3 tháng âm tính mà 6 tháng dương tính là thông tin tào lao,bịa đặt ra thôi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

phạm nhật tiến
08-05-2017, 21:09
cảm ơn 2 anh khi em đọc xong bài viết đó mặt em tái xanh lun được 2 anh nói vậy thì em thì​ em an tâm rồi