PDA

View Full Version : Xét nghiệm tại bệnh viện Hồng Ngọc

Benhvien
09-05-2017, 18:50
Các anh chị admin cho em hỏi bệnh viện đa khoa Hồng Ngọc có phải là nơi xét nghiệm HIV đủ điều kiện chuẩn không ạ?.
Em làm 1 xét nghiệm combo sau 28 ngày và 1 xét nghiệm test nhanh sau 3 tháng ở đây đều âm tính.
Cảm ơn anh chị.

Charles
09-05-2017, 18:54
Các anh chị admin cho em hỏi bệnh viện đa khoa Hồng Ngọc có phải là nơi xét nghiệm HIV đủ điều kiện chuẩn không ạ?.
Em làm 1 xét nghiệm combo sau 28 ngày và 1 xét nghiệm test nhanh sau 3 tháng ở đây đều âm tính.
Cảm ơn anh chị.

Kết quả âm tính thì bạn XN ở đâu cũng yên tâm. Với kết quả 3 tháng âm tính thì bạn đã an toàn 100% với HIV.

Benhvien
09-05-2017, 19:04
Vâng em cảm ơn anh. Anh cho em hỏi thêm 1 chút là mấy năm trước em có tiêm vacxin viêm gan B. Giờ có cần kiểm tra cả viêm gan B không ạ?.
Vì em có quan hệ vs gmd và có hôn môi.

Benhvien
09-05-2017, 19:06
Với cả em hỏi nốt cái này hơi buồn cười chút ạ. Em làm xét nghiệm ở BV Hồng Ngọc 55 Yên Ninh là ổn đúng không ạ?. Nơi này có được cấp phép xét nghiệm không ạ?.
Vì e thấy là bệnh viên tư nhân thì phải.

Charles
09-05-2017, 19:32
Vâng em cảm ơn anh. Anh cho em hỏi thêm 1 chút là mấy năm trước em có tiêm vacxin viêm gan B. Giờ có cần kiểm tra cả viêm gan B không ạ?.
Vì em có quan hệ vs gmd và có hôn môi.

Nếu bạn đã tiêm phòng gan B thì bạn yên tâm.

Với cả em hỏi nốt cái này hơi buồn cười chút ạ. Em làm xét nghiệm ở BV Hồng Ngọc 55 Yên Ninh là ổn đúng không ạ?. Nơi này có được cấp phép xét nghiệm không ạ?.
Vì e thấy là bệnh viên tư nhân thì phải.

BV tư hay công thì cũng đều phải được cấp phép mới được hoạt động. Bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả đó.

Benhvien
09-05-2017, 19:50
Em cảm ơn anh rất nhiều ạ.

Tuanmecsedec
12-05-2017, 07:31
Cảm ơn anh chị.

Bạn yên tâm an toàn rồi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.