PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su,sợ bao đã sử dụng rồi

Nguyentantan
10-05-2017, 13:28
Em có quan hệ với gmd có bcs . Nhưng lúc gmd bóc bao đeo cho em .em không thấy Em không biết bao đó sử dụng chưa . Cho em hỏi nếu bao đó đả sử dụng . Và có tinh dịch . Hay dịch âm đạo . Thì có bị h không mọi nguòi

Charles
10-05-2017, 15:35
Em có quan hệ với gmd có bcs . Nhưng lúc gmd bóc bao đeo cho em .em không thấy Em không biết bao đó sử dụng chưa . Cho em hỏi nếu bao đó đả sử dụng . Và có tinh dịch . Hay dịch âm đạo . Thì có bị h không mọi nguòi

BCS đã sử dụng thì có tinh dịch bên trong, rồi bao thì dài lòng thòng bạn nhìn sẽ thấy ngay. Bạn chỉ suy diễn thôi, không có nguy cơ.

Nguyentantan
10-05-2017, 19:10
Tại lúc đó em say nên không để ý lúc tròng bao. Cho e hỏi là nếu có tinh dich hay dich am dao . Em co nguy co khong ạ

Nguyen Ha
10-05-2017, 20:04
Tại lúc đó em say nên không để ý lúc tròng bao. Cho e hỏi là nếu có tinh dich hay dich am dao . Em co nguy co khong ạ
Quan trọng là khi sung trận có dùng bcs là không có nguy cơ.

Nguyentantan
10-05-2017, 20:19
Có ạ . Ah giải thich kỷ đc ko ạ

Nguyen Ha
10-05-2017, 20:28
Có ạ . Ah giải thich kỷ đc ko ạ

Khi quan hệ trực tiếp không dùng bcs thì mới có nguy cơ, còn chỉ dính dịch thôi thì không có nguy cơ.

Nguyentantan
10-05-2017, 22:01
E chi so dich còn trong bao . Gmd hại mình . E so lam

Charles
10-05-2017, 22:07

Cho dù cô ta muốn hại bạn thì như thế cũng muôn kiếp không hại được, vì HIV không lây như vậy.

Nguyentantan
11-05-2017, 01:18
E cam on anh nhieu lam

Tuanmecsedec
12-05-2017, 07:01

Bạn lo lắng suy diễn thôi,vì bao cao su đã mang sử dụng rồi thì đã bị giãn ra không cách nào mang vào lại để quan hệ nữa.Nói tóm lại những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyentantan
12-05-2017, 19:56
Tại lúc đó em khong thay đeo bao vào . Em so bao su dung roi anh . Co dich . Nen em so . Bao su dung roi . Cuốn lên đc chú anh . Em chỉ muốn hỏi máy anh là nếu bao vừa su dụng xong có dịch nếu e mang vào có sao ko ạ

Charles
12-05-2017, 20:03
Tại lúc đó em khong thay đeo bao vào . Em so bao su dung roi anh . Co dich . Nen em so . Bao su dung roi . Cuốn lên đc chú anh . Em chỉ muốn hỏi máy anh là nếu bao vừa su dụng xong có dịch nếu e mang vào có sao ko ạ

BCS sử dụng xong thì vứt đi, làm gì có ai sử dụng lại. Bạn quan hệ có sử dụng BCS thì yên tâm đi, suy diễn tào lao chỉ hại não thôi.

Tuanmecsedec
12-05-2017, 20:29

Không có nguy cơ đâu bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.