PDA

View Full Version : Cần hỏi thêm về vấn đề quan hệ với gái mại dâm có dùng biện pháp an toàn nhưng vẫn lo

Thacmaccanhoi123
10-05-2017, 14:48
Em chào các anh ạ!
như chủ đề cũ em muôn hỏi lại và hỏi chi tiết hơn
ngày 19/4 vừa rồi đấy ạ..em có quan hệ với gái mại dâm có làm miệng cho e 2 3p sau đó e xé bao để em đó đeo vào quan hệ khoảng 5 7p thì em ra lúc ra thì thấy tinh dịch vẫn trong bao..
do tâm lý cũng chưa biết chính xác em đó có bị H ko mà lúc đó dương vật em cũng hơi bị viêm nhẹ...
mấy hôm nay đc 3 tuần em có hiện tượng hơi viêm họng và tiêu chảy ngày hôm nay..
em hoang mang quá các anh cho em hỏi khoảng bao lâu nữa em xét nghiệm là có kết quả chính xác ạ..
thực sự em lo lắm và đợi 3 tháng thì quả thực rất lâu ạ..
mong các anh giúp em..em xin cảm ơn ạ
(các anh cho em hỏi thêm là cái hạch ở cổ gần hầu là hạch bạch huyết đúng k ạ??? Em sờ vào thấy 1 bên to 1 bên nhỏ là sao vậy ạ?)

Charles
10-05-2017, 15:38
Em chào các anh ạ!
như chủ đề cũ em muôn hỏi lại và hỏi chi tiết hơn
ngày 19/4 vừa rồi đấy ạ..em có quan hệ với gái mại dâm có làm miệng cho e 2 3p sau đó e xé bao để em đó đeo vào quan hệ khoảng 5 7p thì em ra lúc ra thì thấy tinh dịch vẫn trong bao..
do tâm lý cũng chưa biết chính xác em đó có bị H ko mà lúc đó dương vật em cũng hơi bị viêm nhẹ...
mấy hôm nay đc 3 tuần em có hiện tượng hơi viêm họng và tiêu chảy ngày hôm nay..
em hoang mang quá các anh cho em hỏi khoảng bao lâu nữa em xét nghiệm là có kết quả chính xác ạ..
thực sự em lo lắm và đợi 3 tháng thì quả thực rất lâu ạ..
mong các anh giúp em..em xin cảm ơn ạ
(các anh cho em hỏi thêm là cái hạch ở cổ gần hầu là hạch bạch huyết đúng k ạ??? Em sờ vào thấy 1 bên to 1 bên nhỏ là sao vậy ạ?)

Bạn đã có chủ đề mà muốn thắc mắc tiếp thì post bài vào đó, không được mở chủ đề mới.

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng (http://diendanhiv.vn/threads/51868-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)