PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và có hôn sâu

playboy302
10-05-2017, 18:01
em có quan hệ vơi gmd.có dùng bcs.em quan hệ lần đầu nên được khoảng 1 phút là ra.e có hôn sâu.và bây được gần 2 tháng.e có bị nổi hạch ở dưới hàm.bị nổi mụn ở người và ngứa.e rất lo lắng.mong được mọi người tư vấn

Nguyen Ha
10-05-2017, 20:20
em có quan hệ vơi gmd.có dùng bcs.em quan hệ lần đầu nên được khoảng 1 phút là ra.e có hôn sâu.và bây được gần 2 tháng.e có bị nổi hạch ở dưới hàm.bị nổi mụn ở người và ngứa.e rất lo lắng.mong được mọi người tư vấn

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

playboy302
10-05-2017, 21:06
nhưng mà e bị ngứa.vs nổi những nốt máu nhỏ bên dưới ra.trước e k hề bị nv.e sợ lắm ạ.mà e cũng bị chảy máu chân răng.hday hôn.hình như là cô ấy k mở miệng.mà chỉ cho đầu lưỡi ra ngoài môi.qhe xong e k rửa.mà chỉ bỏ bsc ra.liệu lúc bỏ bcs ra có bị sao k a.lúc đấy e không hề ý thức được việc nhiễm hiv.lúc đó e chia tay người yêu nên rất buồn.

Nguyen Ha
10-05-2017, 21:39
nhưng mà e bị ngứa.vs nổi những nốt máu nhỏ bên dưới ra.trước e k hề bị nv.e sợ lắm ạ.mà e cũng bị chảy máu chân răng.hday hôn.hình như là cô ấy k mở miệng.mà chỉ cho đầu lưỡi ra ngoài môi.qhe xong e k rửa.mà chỉ bỏ bsc ra.liệu lúc bỏ bcs ra có bị sao k a.lúc đấy e không hề ý thức được việc nhiễm hiv.lúc đó e chia tay người yêu nên rất buồn.

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

playboy302
11-05-2017, 17:14
e rất lo lắng.người e hiện tại nổi cũng khá nhiều nốt ngứa.màu đỏ.liệu e có cần đi xn k ạ.

Nguyen Ha
11-05-2017, 19:52
e rất lo lắng.người e hiện tại nổi cũng khá nhiều nốt ngứa.màu đỏ.liệu e có cần đi xn k ạ.

Bạn có nguy cơ đâu mà xét nghiệm.

playboy302
11-05-2017, 19:57
dạ vâng.e cũng ngĩ nhiều đến việc đi xn.cũng vì lo lắng quá.tại các biểu hiện khác thường.huhu

Nguyen Ha
11-05-2017, 19:58
dạ vâng.e cũng ngĩ nhiều đến việc đi xn.cũng vì lo lắng quá.tại các biểu hiện khác thường.huhu

Biểu hiện là do bạn bị stress chứ không phải do HIV. HIV không có triệu chứng ban đầu.

Tuanmecsedec
12-05-2017, 07:08

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là tình dục an toàn,vấn về hôn không làm lây nhiễm HIV.Bạn có thể tìm hiểu thêm tại box này :

Hôn không làm lây nhiễm HIV.

Nụ hôn mang lại nhiều lợi ích cho sức khoẻ, hôn say đắm không chỉ đem lại cảm giác dễ chịu, ngọt ngào và cả sự thư giãn mà còn có thể tăng khả năng kháng bệnh, tăng bài tiết nước bọt giúp làm sạch các vi khuẩn

Mỗi người có cách riêng và chỉ có thể nói rằng hôn sâu là sự nhập cuộc say đắm của cả 2 người. Một phát hiện thú vị là nụ hôn sâu và đắm đuối sẽ giúp cho gương mặt trông trẻ hơn, rạng rỡ hơn vì não tiết ra hormon oxytocine đem lại cảm giác dễ chịu và gắn bó với nhau hơn.

Nụ hôn nồng cháy có thể đốt cháy 2 Kcalo/phút, kích hoạt quá trình trao đổi chất và chuyển hoá năng lượng lên gấp đôi và vì thế nhiều người nghĩ rằng hôn có tác dụng tương tự như khi tập thể dục hay đi bộ nhanh.

Đồng thời với hôn là một quá trình trao đổi chất. Khi hôn sâu, đôi bạn tình trao và nhận 9 mg nước, 0,7 mg albumin, 1,7 mg chất béo, 0,4 mg muối và 0,1 g chất hữu cơ. Do vậy, điều cần lưu ý là hôn có thể làm lây truyền một số bệnh như bệnh cúm, bệnh mononucleose (còn được gọi là bệnh của nụ hôn), bệnh mụn giộp và cả bệnh viêm gan virus B.

Tuy nhiên, với HIV thì có khác, kể cả hôn sâu cũng không có nguy cơ bị nhiễm HIV và cho đến nay, chưa có thông báo nào về nhiễm HIV qua đường hôn nhau.

Chủ đề: Mong anh Tuấn giúp đỡ sợ nhiệm hiv khi hôn nhau (http://diendanhiv.vn/threads/7257-Mong-anh-Tuan-giup-do-so-nhiem-hiv-khi-hon-nhau)
Chủ đề: Hôn có lây nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5829-Hon-co-lay-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mong các anh chị tư vấn cho e sợ lây nhiễm hiv hôn nhau (http://diendanhiv.vn/threads/5863-Mong-cac-anh-chi-tu-van-cho-e-so-lay-nhiem-hiv-hon-nhau)
Chủ đề: Hôn sâu có làm lây nhiễm hiv không? (http://diendanhiv.vn/threads/161-Hon-sau-co-lam-lay-nhiem-hiv-khong)
Chủ đề: hôn bị cắn có làm lây nhiễm hiv? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8114-hon-bi-can-co-lam-lay-nhiem-hiv)
Chủ đề: Help!!! hôn sâu có bị nhiễm HIV hay giang mai ko ạ (http://diendanhiv.com.vn/threads/8061-Help-hon-sau-co-bi-nhie-m-HIV-hay-giang-mai-ko-a)
Chủ đề: Cho em hỏi về hôn nguy cơ lây nhiễm hiv?. (http://diendanhiv.com.vn/threads/6161-Cho-em-hoi-ve-hon-nguy-co-lay-nhiem-hiv)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

playboy302
13-05-2017, 11:12
e lo lắm a ạ.có một số biểu hiện khác thường nổi mụn máu dưới da. đau sau gáy.ngứa.a tuấn cho e xin lời khuyên dc k ạ.a đang rất sợ

Charles
13-05-2017, 11:18

e lo lắm a ạ.có một số biểu hiện khác thường nổi mụn máu dưới da. đau sau gáy.ngứa.a tuấn cho e xin lời khuyên dc k ạ.a đang rất sợ

Mấy biểu hiện của bạn chỉ là bệnh thông thường. Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV nên yên tâm đi.

playboy302
13-05-2017, 12:54
dạ vâng.a cho e hỏi.lúc rút bao ra.e k vệ sinh .liệu có sao k a.các biểu hiện của e nó k giống như những lần trước.hiện tại e cũng bị đau lách nữa a

Charles
13-05-2017, 15:08
dạ vâng.a cho e hỏi.lúc rút bao ra.e k vệ sinh .liệu có sao k a.các biểu hiện của e nó k giống như những lần trước.hiện tại e cũng bị đau lách nữa a

Không vệ sinh thì mất vệ sinh thôi chứ không có sao.

Tuanmecsedec
13-05-2017, 15:16

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

playboy302
13-05-2017, 16:13
dạ vâng.e cám ơn.hi vọng k có chuyện j ạ.dạo này e toàn ngĩ linh tinh thôi ạ.nhưng vẫn ăn ngủ tốt ạ.

Charles
13-05-2017, 16:24
dạ vâng.e cám ơn.hi vọng k có chuyện j ạ.dạo này e toàn ngĩ linh tinh thôi ạ.nhưng vẫn ăn ngủ tốt ạ.

Bạn không phải hy vọng, vì BQT diendanhiv.vn không có tư vấn bừa.

playboy302
14-05-2017, 12:45
a cho e hỏi lúc e rút bao ra.a vẫn thấy tinh ở đầu bao.e cầm vào đầu bao rồi rút ra.liệu tay e có bị dích dịch của gmd k à.tay e k bị lsao

Charles
14-05-2017, 14:24
a cho e hỏi lúc e rút bao ra.a vẫn thấy tinh ở đầu bao.e cầm vào đầu bao rồi rút ra.liệu tay e có bị dích dịch của gmd k à.tay e k bị lsao

Như vậy không sao bạn.

playboy302
14-05-2017, 16:39
dc nge tư vấn của các a e cũng đỡ lo phần nào.nhưng lúc nào e cũng ngĩ mình bị hiv.k ngĩ dc 1 tgian rồi những các biểu hiện lạ trên người lại làm e ngĩ e đã bị hiv.e muốn được nge những lời nói của các a trong diễn đàn.vì mỗi lần đọc e lại thấy yên tâm hơn.bây giờ e phải làm j ạ.

Charles
14-05-2017, 17:03
dc nge tư vấn của các a e cũng đỡ lo phần nào.nhưng lúc nào e cũng ngĩ mình bị hiv.k ngĩ dc 1 tgian rồi những các biểu hiện lạ trên người lại làm e ngĩ e đã bị hiv.e muốn được nge những lời nói của các a trong diễn đàn.vì mỗi lần đọc e lại thấy yên tâm hơn.bây giờ e phải làm j ạ.

Đươc tư vấn không có nguy cơ mà vẫn không yên tâm thì chỉ có đi XN. Còn nếu ám ảnh quá thì nên điều trị tâm lý.

playboy302
14-05-2017, 17:37
dạ vâng.2 tháng thì xn j vậy a.lấy luôn dc kqua k ạ

playboy302
14-05-2017, 18:56
da vâng.2 thag thì xn j ạ.có kết quả ngay k ạ.

Nguyen Ha
14-05-2017, 19:11
da vâng.2 thag thì xn j ạ.có kết quả ngay k ạ.

Sau nguy cơ 2 tháng bạn làm xét nghiệm test nhanh, có kết quả sau 15-20 phút.

Tuanmecsedec
14-05-2017, 20:37

dạ vâng.2 tháng thì xn j vậy a.lấy luôn dc kqua k ạ

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ,vì vậy bạn xét nghiệm chỉ để giải tỏa tâm lý thôi.Bạn bây giờ có thể xét nghiệm.Tuanmecsedec đảm bảo kết quả sẽ âm tính.

playboy302
16-05-2017, 17:30
a cho e hỏi nốt câu nữa.e có hôn sâu.và e hay bị chảy máu chân răng.e sợ là sợ chỗ chảy máu chân răng đấy ạ.

Charles
16-05-2017, 18:47
a cho e hỏi nốt câu nữa.e có hôn sâu.và e hay bị chảy máu chân răng.e sợ là sợ chỗ chảy máu chân răng đấy ạ.

Cũng không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
16-05-2017, 20:27

Hôn sâu không có nguy cơ HIV đâu bạn.

playboy302
19-05-2017, 15:29
e vừa làm xn.kết quả âm tính.3 tháng có phải chốt k a.

Charles
19-05-2017, 15:33

Ngay từ đầu bạn được tư vấn không có nguy cơ rồi, vì vậy bạn yên tâm với kết quả này, không cần XN nữa.

Tuanmecsedec
19-05-2017, 15:42

Bạn có nguy cơ đâu mà chốt với không chốt.

playboy302
19-05-2017, 17:00
để giải toả a ạ.trees nặng luôn đấy ạ.