PDA

View Full Version : xét nghiêm 3 lần đều âm tính

minkmhn
11-05-2017, 12:46
em có đi xét nghiệm anti hiv ở hàng bài vào thời điểm 3 tháng , 6 tháng và 8 tháng kết quả đều âm tính, nhưng khi nói chuyện vs cô gái em nghi ngờ khi nói đến vấn đề này thì cô ấy chặn facebook em, và khi em đến 59c hàng bài kiểm tra thì các bác sĩ ở đây nói phương pháp anti hiv chỉ đúng 97 % muốn dứt điểm cho kết quả chốt nên dùng 3 phương pháp vs mức giá 800k??? em biết kết quả rõ ràng rồi nhưng với những hành động của cô gái em nghi ngờ và các lời bác sĩ ở hàng bài nói khiến e rất lo lắng mong các a chị diễn đàn tư vấn cho em ạ. tại vợ em đang mang thai em rất lo cho đứa con của mình

minkmhn
11-05-2017, 12:55
em muốn hỏi thêm ạ. bệnh viện gia đình 59 c hàng bài là của nhà nước hay của tư nhân ạ. 2 bà lễ tân nói phải đóng thêm 100k phí khám bác sĩ chuyên khoa. Em ko đồng ý nên đã đòi lại tiền và trả lại hóa đơn , chỉ giữ lại hóa đơn xét nghiệm. nhìn mặt 2 bà ý có vẻ khó chịu. em sợ họ sẽ làm ăn tắc trách

Yentamdi
11-05-2017, 13:08
em có đi xét nghiệm anti hiv ở hàng bài vào thời điểm 3 tháng , 6 tháng và 8 tháng kết quả đều âm tính, nhưng khi nói chuyện vs cô gái em nghi ngờ khi nói đến vấn đề này thì cô ấy chặn facebook em, và khi em đến 59c hàng bài kiểm tra thì các bác sĩ ở đây nói phương pháp anti hiv chỉ đúng 97 % muốn dứt điểm cho kết quả chốt nên dùng 3 phương pháp vs mức giá 800k??? em biết kết quả rõ ràng rồi nhưng với những hành động của cô gái em nghi ngờ và các lời bác sĩ ở hàng bài nói khiến e rất lo lắng mong các a chị diễn đàn tư vấn cho em ạ. tại vợ em đang mang thai em rất lo cho đứa con của mình

Bạn 100% yên tâm với kq này. Đừng tạo thêm nguy cơ mới là được.

Tuanmecsedec
12-05-2017, 07:44

Có lẽ chủ đề này không cần thiết nữa,vì đã được tư vấn rồi.Và đã tạo chủ đề hỏi rồi,ban quản trị đạ tư vấn rõ ràng hết.Tuanmecsedec khóa chủ đề này lại.

Chủ đề: xét nghiệm antihiv sau 5 tháng âm tính (http://www.diendanhiv.vn/threads/51138-xet-nghiem-antihiv-sau-5-thang-am-tinh)

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.