PDA

View Full Version : Vết thù ko chảy máy có thể gây học ko

Ksks
11-05-2017, 18:41
Hôm bữa em có đi chơi nét vô tình quệt phải kệ bàn nhưng chỉ bị sước ko chảy máu cho em hỏi có thể có ngụy cơ mắc bệnh ko ạ về nhà em có mổi mụn ngứ đỏ nó mọc khắm nơi lẻ tẻ mỗi nơi từng cái cho em hỏi đó có phải là phát ban ko ạ còn sau lưng có máy cái mụn ngứa tụm vào 1 chỗ nhưng chỉ có ở bàả vai no không đỏ nhưng sau 3 đén 4 tiếng sau nó lại hết đó có phải chiệu chứng ko ạ
Và có cảm giác cấn cấn nhưng chỉ thấy cấn ở bên trái cổ nữa và em có bị đau họng nhưng đã bị trước khi quệt phải
Mong các anh sẽ giúp đỡ em cảm ơn rất nhiều

Nguyen Ha
11-05-2017, 19:16
Hôm bữa em có đi chơi nét vô tình quệt phải kệ bàn nhưng chỉ bị sước ko chảy máu cho em hỏi có thể có ngụy cơ mắc bệnh ko ạ về nhà em có mổi mụn ngứ đỏ nó mọc khắm nơi lẻ tẻ mỗi nơi từng cái cho em hỏi đó có phải là phát ban ko ạ còn sau lưng có máy cái mụn ngứa tụm vào 1 chỗ nhưng chỉ có ở bàả vai no không đỏ nhưng sau 3 đén 4 tiếng sau nó lại hết đó có phải chiệu chứng ko ạ

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV. Mụn ngứa đỏ của bạn cũng ko phải triệu chứng mà do bạn nóng trong người thôi.

Ksks
11-05-2017, 19:32
Em thấy cấn cấn và rất khô ở cổ liệu đó có phải sưng hạch bạch cầu ko ạ và em có đau họng trước khi quẹt phải cái bàn

Nguyen Ha
11-05-2017, 19:40
Em thấy cấn cấn và rất khô ở cổ liệu đó có phải sưng hạch bạch cầu ko ạ và em có đau họng trước khi quẹt phải cái bàn

HIV không lây nhiễm như vậy.

Ksks
11-05-2017, 19:50
Hạch bạch huyết có phải là triệu chứng của Họ ko ạ

Nguyen Ha
11-05-2017, 19:51
Hạch bạch huyết có phải là triệu chứng của Họ ko ạ

HIV không có triệu chứng ban đầu.

Ksks
11-05-2017, 19:57
Em cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
12-05-2017, 08:10
Và có cảm giác cấn cấn nhưng chỉ thấy cấn ở bên trái cổ nữa và em có bị đau họng nhưng đã bị trước khi quệt phải
Mong các anh sẽ giúp đỡ em cảm ơn rất nhiều

Không sao,không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.