PDA

View Full Version : gái massage Oral sex duong vật và hậu môn

Giupemvoihcm
12-05-2017, 18:51
Kính thưa anh chị nhờ a chị hỗ trợ giúp em ah.
Vào ngày 6/5 e có đi massage kiểu thái .nhân viên massa có dùng lưỡi liến toàn thân. Sau đó OS hậu môn em tầm 2p ( lúc đó hậu môn e bị chảy máu trc đó 6h ) rồi OS dương vật em tầm 3p sau đó ra và rủa đi về. Liệu e có bị hiv trong truong hợp này ko ah. E lo quá mong a chị tư vấn cho e với vì e có gia đình rồi bua h e ko dám quan hệ với vợ ah. Cảm ơn anh chị

Nguyen Ha
12-05-2017, 19:12
Vào ngày 6/5 e có đi massage kiểu thái .nhân viên massa có dùng lưỡi liến toàn thân. Sau đó OS hậu môn em tầm 2p ( lúc đó hậu môn e bị chảy máu trc đó 6h ) rồi OS dương vật em tầm 3p sau đó ra và rủa đi về. Liệu e có bị hiv trong truong hợp này ko ah. E lo quá mong a chị tư vấn cho e với vì e có gia đình rồi bua h e ko dám quan hệ với vợ ah. Cảm ơn anh chị

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b.

Giupemvoihcm
12-05-2017, 19:44
em cảm ơn chị Hà. Chị vho em hỏi trc khi dc gái massa os bằng lưỡi và miệng vào hậu môn thì có nguy cơ ko ah. Vì trc đó vài tiếng e đi cầu ra máu do e bị trĩ nhẹ thì có nguy cơ hiv ko ah. Vi e nghe nói qua vết thương hở là bị ah.Mong a c tư vấn cho e ah

Charles
12-05-2017, 19:44

Với những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
12-05-2017, 20:26

em cảm ơn chị Hà. Chị vho em hỏi trc khi dc gái massa os bằng lưỡi và miệng vào hậu môn thì có nguy cơ ko ah. Vì trc đó vài tiếng e đi cầu ra máu do e bị trĩ nhẹ thì có nguy cơ hiv ko ah. Vi e nghe nói qua vết thương hở là bị ah.Mong a c tư vấn cho e ah

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Giupemvoihcm
12-05-2017, 20:41
Cảm ơn anh Tuấn , Anh trường xuân ah. Vậy gái massa có liếm, mút dương vật và hậu môn e cũng ko có nguy cơ hiv ah. E có thể quan hệ với vợ dc chưa mấy a nhi

Tuanmecsedec
12-05-2017, 20:49
Cảm ơn anh Tuấn , Anh trường xuân ah. Vậy gái massa có liếm, mút dương vật và hậu môn e cũng ko có nguy cơ hiv ah. E có thể quan hệ với vợ dc chưa mấy a nhi
Bạn yên tâm với HIV thì bạn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Giupemvoihcm
13-05-2017, 08:03
Em cảm ơn. Cho e hỏi thêm là lúc gái massa có dùng lưỡi và miệng liếm hậu môn e thì e có để ý là lưỡi gái masa có liếm sâu vào hậu môn e khoảng 1 đốt ngón tay ( trc đó vài h có hị chảy máu hậu môm do đi ngoài ). Vậy có nguy cơ ko anh chị ah

Tuanmecsedec
13-05-2017, 08:13
Em cảm ơn. Cho e hỏi thêm là lúc gái massa có dùng lưỡi và miệng liếm hậu môn e thì e có để ý là lưỡi gái masa có liếm sâu vào hậu môn e khoảng 1 đốt ngón tay ( trc đó vài h có hị chảy máu hậu môm do đi ngoài ). Vậy có nguy cơ ko anh chị ah

Cũng không có sao bạn.

Charles
13-05-2017, 08:49

Không có nguy cơ.

Giupemvoihcm
21-05-2017, 09:17
Anh chị cho em hỏi là hiện tại tay phải e có nổi nhiều mẩm ngứa màu đỏ e bôi dầu bữa h ko hết. Liệu có phải là triệu chứng hiv hay là bệnh j liên quan đến tình dục ko ah. Gái massa os và liếm hậu môm và dương vật ah.

Charles
21-05-2017, 12:59
Anh chị cho em hỏi là hiện tại tay phải e có nổi nhiều mẩm ngứa màu đỏ e bôi dầu bữa h ko hết. Liệu có phải là triệu chứng hiv hay là bệnh j liên quan đến tình dục ko ah. Gái massa os và liếm hậu môm và dương vật ah.

Bạn có nguy cơ đâu mà liên quan với cả triệu chứng. Còn về các bệnh tình dục khác thì phải đi kiểm tra mới biết.

Giupemvoihcm
12-08-2017, 22:29
Kính thưa các a chị hôm 7/8/2017 em có đi xét nghiệm hiv và VGB ở paster đều âm tính sau 3 tháng ah. Cho em hỏi e đã an toàn chưa ah.em có 2 vấn đề cần hỏi ah thứ 1 là em xét nghiệm bằng pp combi pt ở pastuer thì chính xác chưa ah và e cần phải xét nghiệm thêm pp j nữa ko và thời gian bao lâu xét nghiệm lại. Thứ 2 trong quá trình em có nguy cơ ( sau khi có nguy cơ 1 tuần ) em có dùng thuốc giảm cân thì có bị ảnh hưởng đến kết quả xn của e ko ah. Em xin cảm ơn anh chị ah

songlanhmanh88
12-08-2017, 22:52
Kính thưa các a chị hôm 7/8/2017 em có đi xét nghiệm hiv và VGB ở paster đều âm tính sau 3 tháng ah. Cho em hỏi e đã an toàn chưa ah.em có 2 vấn đề cần hỏi ah thứ 1 là em xét nghiệm bằng pp combi pt ở pastuer thì chính xác chưa ah và e cần phải xét nghiệm thêm pp j nữa ko và thời gian bao lâu xét nghiệm lại. Thứ 2 trong quá trình em có nguy cơ ( sau khi có nguy cơ 1 tuần ) em có dùng thuốc giảm cân thì có bị ảnh hưởng đến kết quả xn của e ko ah. Em xin cảm ơn anh chị ah
Bạn đã an toàn 100% rồi, cho dù Bạn có nguy cơ luôn huống chi trường hợp của Bạn ko có nguy cơ.

Bạn yên tâm với kết quả này và ko cần XN gì nữa

Tuanmecsedec
13-08-2017, 06:40

Với HIV thì bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn yên tâm.Cho dù bạn thật sự có nguy cơ luốn sau 3 tháng bạn xét nghiệm âm tính là an toàn 100%.Còn với viêm gan B thì bạn yên tâm đã an toàn.